Màn hình LCD LM185TT1A Thay thế màn hình cảm ứng 18,5 inch 1366x768
Tên thương hiệu: PANDA
Số mẫu: LM185TT1A
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
LM185TT1A
Kích thước màn hình:
18,5 inch
Số điểm ảnh:
1366(RGB)×768 (WXGA) 84PPI
Khu vực hoạt động (mm):
409,8 × 230,4 (H×V)
Đường viền (mm):
430,37 × 254,6 × 11 (H×V×D)
Diện tích viền (mm):
413,4 × 234,0 (H×V)
Khối lượng:
1.35Kgs (Điển hình)
Được dùng cho:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD LM185TT1A Màn hình cảm ứng
Màn hình LCD WXGA Màn hình cảm ứng
Thay thế màn hình cảm ứng 84PPI
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD 18,5 inch 1366x768 LM185TT1A Thay thế màn hình cảm ứng
LM185TT1AThông tin chi tiết sản phẩm :
GẤU TRÚCMÀN HÌNH LCDMàn hình LM185TT1A
thương hiệu bảng điều khiển GẤU TRÚC
Mô hình bảng điều khiển LM185TT1A
Kích thước bảng điều khiển 18,5"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD , LCM
Nghị quyết 1366(RGB)×768, WXGA, 84PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 409,8(Rộng)×230,4(C) mm
Mở viền 413,4(Rộng)×234,0(C) mm
Kích thước phác thảo 430,37(W)×254,6(H)×11(S) mm
Mặt Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 250 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 1000:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 85/85/80/80 (Điển hình)(CR>10)
Chế độ hiển thị TN, Thường Trắng, Truyền
Xem tốt nhất trên 6 giờ
Thời gian đáp ứng 5 (Điển hình)(Tr+Td)
Màu sắc hiển thị 16,7 triệu 72% NTSC
Loại đèn 10S4P WLED, 30K giờ, Không cần trình điều khiển
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Cân nặng 1.35Kgs (Điển hình)
Đăng kí Màn hình máy tính để bàn
Loại giao diện LVDS (1 ch, 8-bit) , 30 chân Đầu nối
Nguồn cấp 5.0V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C
LM185TT1A Ưu điểm về chúng tôi:
1. Các màn hình LCD bạn mua đều là hàng chính hãng 100%.
2. Hàng tồn kho của chúng tôi rất đầy đủ và được vận chuyển trong vòng 24 giờ.
3. Mua ngay trong ngày sẽ có quà nhỏ!
4. Khách hàng tự cài đặt và cung cấp hướng dẫn cài đặt.
5. Bao bì của chúng tôi được tùy chỉnh chuyên nghiệp và rất an toàn!Mỗi gói sẽ có một nhãn dễ vỡ
LM185TT1A Thanh toán và Thuế:
1.Alipay được ưu tiên và an toàn
LM185TT1Avận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình LCD LM185TT1A Thay thế màn hình cảm ứng 18,5 inch 1366x768 0
LM185TT1A Về lô hàng:
Tất cả các giá không bao gồm thuế nhập khẩu và xuất khẩu sẽ được trả bởi người mua.
(chúng tôi sẽ phối hợp với quý khách để cung cấp các thông tin khai báo theo yêu cầu)
LM185TT1A Trở lại:
Câu hỏi thường gặp về LM185TT1A:
Q: Bảo hành của bao lâuLM185TT1A?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnLM185TT1A?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM185TT1A?
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa của mình khôngLM185TT1Abằng thẻ tín dụng ?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%