Bảng điều khiển LCD PANDA 11,6 inch Slim 30Pin FHD IPS Matte LM116LF3L02
Tên thương hiệu: PANDA
Số mẫu: LM116LF3L02
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
LM116LF3L02 (NCP0000)
Kích thước màn hình:
11,6 inch
Số điểm ảnh:
1920(RGB)×1080 (FHD) 190PPI
Khu vực hoạt động (mm):
256,32 × 144,18 (H×V)
Đường viền (mm):
break
Xem tốt tại:
Đối diện
Khối lượng:
215g (Tối đa)
Được dùng cho:
Bàn phím & Máy tính bảng
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Bảng điều khiển LCD 11
6 inch PANDA
Bảng điều khiển LCD 11
Mô tả sản phẩm
Màn hình PANDA lcd 11.6 inch Slim 30Pin FHD IPS Matte LM116LF3L02
LM116LF3L02 (NCP0000)Thông tin chi tiết sản phẩm :
GẤU TRÚCMÀN HÌNH LCDMàn hình LM116LF3L02 (NCP0000)
nhà chế tạo GẤU TRÚC
Tên mẫu LM116LF3L02 (NCP0000)
Kích thước màn hình 11,6 inch
Loại màn hình LCM , Oxit TFT-LCD
Số điểm ảnh 1920(RGB)×1080 (FHD) 190PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 256,32 × 144,18 (H×V)
Đường viền (mm) 268 × 168 × 3 (H×V×Dài)
Sự đối đãi Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 300 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 1000 : 1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Phản ứng 25 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc FFS, Thường Đen, Truyền
Độ đậm của màu 16,7M 100% sRGB
đèn nền WLED, 15K giờ, Với Trình điều khiển LED
Khối 215g (Tối đa)
Được dùng cho Bàn phím & Máy tính bảng
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu eDP (2 Làn) , eDP1.2 , HBR1 (2.7G/làn) , 30 chân Đầu nối
Cung cấp điện áp 3.3V (Điển hình)
tối đa.xếp hạng Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ vận hành: -10 ~ 60 °C
LM116LF3L02 (NCP0000) Xin chào, trước khi đặt hàng:
LM116LF3L02 (NCP0000)vận chuyển và Đóng Gói:
Bảng điều khiển LCD PANDA 11,6 inch Slim 30Pin FHD IPS Matte LM116LF3L02 0
LM116LF3L02 (NCP0000) VẬN CHUYỂN:
Chúng tôi sử dụng vận chuyển độc lập của ALI EMS DHL fedex, v.v.bạn có thể chọn khi bạn đặt hàng.
Mỗi đơn hàng sẽ được đính kèm một số theo dõi và chúng tôi sẽ gửi cho bạn.
Bao bì: Túi chống tĩnh điện + túi bong bóng + buồng bong bóng + thùng cứng phù hợp.
LM116LF3L02 (NCP0000) Dịch vụ sau bán hàng:
Sản phẩm này bảo hành 6 tháng kể từ ngày nhận hàng của khách hàng,
thiệt hại do yếu tố con người không được bảo hành
người bán không được bảo hành chi phí vận chuyển
tiền hoàn lại sẽ được trả lại sau khi nhận được bưu kiện trả lại. Tất cả hàng hóa đều được dán nhãn
giấy tờ tùy thân không bị rách, nếu không sẽ không được bảo hành, cảm ơn sự thông cảm của bạn.
LM116LF3L02 (NCP0000) Chính sách đổi trả:
Câu hỏi thường gặp về LM116LF3L02 (NCP0000):
Q: Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa của tôi LM116LF3L02 (NCP0000)?
Trả lời: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới. Thông qua DHL, UPS, Fedex và EMS.
Hỏi: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại?
Hỏi: nếu tôi đặt hàngLM116LF3L02 (NCP0000)bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng?
Hỏi: Bạn có chấp nhận đặt hàng mẫu khôngrs choGẤU TRÚCLM116LF3L02 (NCP0000) ?
A: Tất nhiên! Đơn hàng mẫu là
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%