Bộ số hóa cảm ứng LCD 11,6 inch FHD LM116LF3L01 cho màn hình LCD Acer SPIN 1 SP111-32N
Tên thương hiệu: PANDA
Số mẫu: LM116LF3L01
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Kiểu mẫu:
LM116LF3L01 (NCP000A)
Kích thước đường chéo:
11,6 inch
Định dạng pixel:
1920(RGB)×1080 [FHD] 190PPI
Khu vực hoạt động:
256,32(H)×144,18(V) mm
Phác thảo Dim.:
263,4(H)×168(V)×2,55(D) mm
màu hỗ trợ:
16,7M 100% sRGB
Cân nặng:
215g (Tối đa)
Được thiết kế cho:
Bàn phím & Máy tính bảng
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Bộ số hóa cảm ứng LCD 11
6 inch
Mô tả sản phẩm
LM116LF3L01 (NCP000A)Thông tin chi tiết sản phẩm :
GẤU TRÚCMÀN HÌNH LCDMàn hình LM116LF3L01 (NCP000A)
nhà chế tạo GẤU TRÚC
Tên mẫu LM116LF3L01 (NCP000A)
Kích thước màn hình 11,6 inch
Loại màn hình LCM , Oxit TFT-LCD
Số điểm ảnh 1920(RGB)×1080 (FHD) 190PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 256,32 × 144,18 (H×V)
Đường viền (mm) 268 × 168 × 3 (H×V×Dài)
Sự đối đãi Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 300 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 1000 : 1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Phản ứng 25 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc FFS, Thường Đen, Truyền
Độ đậm của màu 16,7M 100% sRGB
đèn nền WLED, 15K giờ, Với Trình điều khiển LED
Khối 215g (Tối đa)
Được dùng cho Bàn phím & Máy tính bảng
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu eDP (2 Làn) , eDP1.2 , HBR1 (2.7G/làn) , Đầu nối 30 chân
Cung cấp điện áp 3.3V (Điển hình)
tối đa.xếp hạng Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ vận hành: -10 ~ 60 °C
Các tính năng của LM116LF3L01 (NCP000A):
1. Linh kiện thay thế màn hình LCD cảm ứng chất lượng cao nhất.
2. Giá cả hợp lý và cạnh tranh.
4. Mỗi bộ phận lắp ráp đều được kiểm tra trước khi vận chuyển và hoạt động 100%;
LM116LF3L01 (NCP000A)vận chuyển và Đóng Gói:
Bộ số hóa cảm ứng LCD 11,6 inch FHD LM116LF3L01 cho màn hình LCD Acer SPIN 1 SP111-32N 0
LM116LF3L01 (NCP000A) Lô hàng:
7-15 ngày làm việc đến Hoa Kỳ, Vận chuyển bằng USPS với số theo dõi.
14-22 ngày làm việc đến VƯƠNG QUỐC ANH Úc, Canada.
18-25 ngày làm việc đến Hy Lạp, Tây Ban Nha, Ba Lan, Na Uy.
18-25 ngày làm việc tới Đức,Filand.Thụy Điển,Malta.
20-25 ngày làm việc đến Pháp, Séc.hầu hết châu Âu.
30-40 ngày làm việc tới các quốc gia khác (Brasil và Nga).
LM116LF3L01 (NCP000A) Bảo hành và Đổi trả:
1. Chúng tôi cung cấp bảo hành cho tất cả các sản phẩm của chúng tôi.
2. Người mua chịu chi phí vận chuyển để trả lại hàng bị lỗi hoặc không bị lỗi cho chúng tôi.
3. Các mặt hàng trả lại phải ở trong tình trạng tốt giống như chúng tôi đã gửi, không bị hư hỏng.
5. Các mặt hàng nhận được bị hư hỏng về mặt vật lý phải được báo cáo trong vòng 2 ngày.
Câu hỏi thường gặp về LM116LF3L01 (NCP000A):
Hỏi: nếu tôi đặt hàngLM116LF3L01 (NCP000A)bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng?
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLM116LF3L01 (NCP000A)?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớn LM116LF3L01 (NCP000A) ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn hàng của tôi khôngLM116LF3L01 (NCP000A)ở một giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%