Màn hình LCD 21,5 inch LC215DU3A TN STN Bộ số hóa cảm ứng LCD 1920x1080 OEM
Tên thương hiệu: PANDA
Số mẫu: LC215DU3A
Trung Quốc
Kiểu mẫu:
LC215DU3A
Kích thước đường chéo:
21,5 inch
Định dạng pixel:
1920(RGB)×1080 [FHD] 102PPI
Khu vực hoạt động:
476,64(H)×268,11(V) mm
Phác thảo Dim.:
487,54(H)×282,91(V)×1,34(D) mm
Chi tiết D-IC:
Nguồn COF 6 tích hợp +3 chip cổng
Khối lượng:
420/570g (Điển hình)(T0.5/T0.7mm)
Được dùng cho:
Làm nổi bật:
Màn hình LCD LC215DU3A
Màn hình LCD TN STN
Bộ số hóa cảm ứng LCD OEM
Mô tả sản phẩm
21,5 inch LC215DU3A 1920x1080 TN STN Màn hình LCD Oem Touch Bộ số hóa Phụ tùng lắp ráp Thay thế
LC215DU3AThông tin chi tiết sản phẩm :
GẤU TRÚCMÀN HÌNH LCDMàn hình LC215DU3A
nhà chế tạo GẤU TRÚC
Tên mẫu LC215DU3A
Kích thước màn hình 21,5 inch
Loại màn hình CELL, a-Si TFT-LCD
Số điểm ảnh 1920(RGB)×1080 (FHD) 102PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 476,64 × 268,11 (H×V)
Đường viền (mm) 487,54 × 282,91 × 1,34 (H×V×D)
Sự đối đãi Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 0 cd/m²
Độ tương phản 3000 : 1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 88/88/88/88 (Điển hình)(CR≥10)
Phản ứng 8 (Điển hình)(G đến G) ms
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc VA, Thường Đen, Truyền
Độ dày kính 0,50+0,50mm
truyền qua 4,0% (Điển hình)(với Kính phân cực)
Độ đậm của màu 16,7 triệu 72% NTSC
đèn nền Không B/L
Khối 420/570g (Điển hình)(T0.5/T0.7mm)
Được dùng cho Màn hình máy tính để bàn
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Danh sách IC điều khiển Nguồn COF 6 tích hợp +3 chip cổng
Loại tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit) , Đầu nối 30 chân
Cung cấp điện áp 5.0V (Điển hình)
tối đa.xếp hạng Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
Đặc tính điện, cấu trúc và bản vẽ giống nhau, tiêu đề phản ánh đặc điểm chung của sản phẩm.
Số lô, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi.
LC215DU3A Thanh toán:
Chúng tôi chấp nhận Ký quỹ, Thẻ tín dụng, Paypal, v.v.
LC215DU3Avận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình LCD 21,5 inch LC215DU3A TN STN Bộ số hóa cảm ứng LCD 1920x1080 OEM 0
LC215DU3A Vận chuyển:
1. Chúng tôi gửi đến trên toàn thế giới
2. Để đảm bảo rằng khách hàng có thể cài đặt bình thường việc sử dụng các sản phẩm của chúng tôi
5. Nếu bạn cần thay đổi địa chỉ của mình, vui lòng liên hệ với chúng tôi trước khi bạn thanh toán.
6. Giá của chúng tôi không bao gồm bất kỳ thuế quan hoặc các loại thuế khác;
7. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào xin vui lòng liên hệ với tôi
LC215DU3A Nhắc Nhở Ấm Áp:
LC215DU3A Trả về:
4. Chúng tôi sẽ chịu mọi chi phí vận chuyển nếu (các) sản phẩm không như quảng cáo.
Câu hỏi thường gặp về LC215DU3A:
Q: Bảo hành bao lâuLC215DU3A?
MỘT: 90 NGÀY.
Hỏi: Cách đặt hàng màn hình LCD LC215DU3A ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, PAYPAL, CÔNG ĐOÀN PHƯƠNG TÂY.
Hỏi: Khi nào sẽ giao hàng cho tôif GẤU TRÚC LC215DU3A?
Trả lời: Đơn hàng được giao trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán.
Hỏi: Chuyện gì xảy ranếu GẤU TRÚCtft-lcd LC215DU3A tôi nhận được không thể hoạt động?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%