Màn hình màn hình máy tính để bàn PANDA 21,5 inch LC215DTCA 1920 * 1080 TFT LCD Display Panel
Tên thương hiệu: PANDA
Số mẫu: LC215DTCA
Trung Quốc
Mô hình bảng điều khiển:
LC215DTCA
Kích thước bảng điều khiển:
21,5"
Nghị quyết:
1920(RGB)×1080, FHD, 102PPI
Khu vực trưng bày:
476,64(Rộng)×268,11(C) mm
Kích thước phác thảo:
487,54(W)×282,91(H)×1,83(S) mm
Độ tương phản:
600:1 (Điển hình) (TM)
Trọng lượng bảng điều khiển:
570g (Điển hình)
Đăng kí:
Làm nổi bật:
Màn hình máy tính để bàn PANDA Màn hình
Màn hình máy tính để bàn LC215DTCA
Bảng điều khiển màn hình LCD Antiglare TFT
Mô tả sản phẩm
Màn hình máy tính để bàn PANDA 21.5 inch LC215DTCA chính hãng CELL 1920*1080 TFT LCD hiển thị bảng điều khiển
LC215DTCAThông tin chi tiết sản phẩm :
GẤU TRÚCMÀN HÌNH LCDMàn hình LC215DTCA
thương hiệu bảng điều khiển GẤU TRÚC
Mô hình bảng điều khiển LC215DTCA
Kích thước bảng điều khiển 21,5"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD , CELL
Nghị quyết 1920(RGB)×1080, FHD, 102PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 476,64(Rộng)×268,11(C) mm
Kích thước phác thảo 487,54(W)×282,91(H)×1,83(S) mm
Mặt Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 0 cd/m²
Độ tương phản 600:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 45/45/20/45 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, Thường Trắng, Truyền
Xem tốt nhất trên 6 giờ
Thời gian đáp ứng 5 (Điển hình)(Tr+Td)
Độ sâu kính 0,70+0,70mm
truyền qua 5,6% (Điển hình)(với Kính phân cực)
Màu sắc hiển thị 16,7 triệu 72% NTSC
Loại đèn Không B/L
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Cân nặng 570g (Điển hình)
Đăng kí Màn hình máy tính để bàn
IC điều khiển COF Tích hợp 6 chip nguồn + 3 cổng
Giao diện tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 chân Đầu nối
Điện áp đầu vào 5.0V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C
LC215DTCA Trước khi bạn đặt hàng:
★Vui lòng kiểm tra lại kiểu máy và kích thước màn hình cũng như số bộ phận.
★Tất cả màn hình LCD sẽ được kiểm tra trước khi giao hàng.
★Sự hài lòng của bạn là mục tiêu của chúng tôi!
LC215DTCA Liên hệ:
Đại diện dịch vụ khách hàng của chúng tôi trả lời các câu hỏi hàng ngày vào ngày làm việc.
CN: 9AM - 6PM RU: 4AM-1PM
AU: 11AM - 8PM ANH: 1AM-10AM
DE: 2AM-11AM US: 8PM-5AM ET
Cảm ơn bạn rất nhiều vì sự ủng hộ của bạn và chúc bạn có một ngày tốt lành!
LC215DTCAvận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình màn hình máy tính để bàn PANDA 21,5 inch LC215DTCA 1920 * 1080 TFT LCD Display Panel 0
Lô hàng LC215DTCA:
Thông thường chúng tôi sẽ chuẩn bị và vận chuyển hàng hóa của bạn trong vòng 1 ngày làm việc.
Vui lòng kiểm tra xem mặt hàng của bạn có ở trong tình trạng tốt khi nhận được hàng không.
LC215DTCA Thời gian giao hàng:
---- Qua Express: Nói chung là 7-10 ngày làm việc.
---- Qua Thư Không Khí: Nói chung là 30-50 ngày làm việc.
Câu hỏi thường gặp về LC215DTCA:
Q: Tôi sẽ nhận được hàng LC215DTCA trong bao lâu ?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần số lượng lớn LC215DTCA không ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LC215DTCA của mình không qua thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%