Bảng điều khiển LCD 15,6 inch sọc dọc AUO B156HAN02.2 HWNA 1920 * 1080 141PPI
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B156HAN02.2 HWNA
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Người mẫu:
B156HAN02.2 HWNA
Kích thước đường chéo:
15,6 inch
Định dạng pixel:
1920(RGB)×1080 FHD 141PPI
Khu vực hoạt động:
344,16(H)×193,59(V) mm
Phác thảo Dim.:
350,66 × 216,15 × 3,2 mm (CxVxD)
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Điển hình) (CR≥10)
Màu sắc hiển thị:
262K , 45% NTSC
Được thiết kế cho:
Máy tính xách tay
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Bảng điều khiển LCD AHVA 15
6 inch
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD sọc dọc AUO 15,6 inch B156HAN02.2 HWNA 1920*1080 141PPI
B156HAN02.2 HWNAThông tin chi tiết sản phẩm :
AUOMAN HINH LCDB156HAN02.2 HWNA
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng điều khiển B156HAN02.2 HWNA
Kích thước bảng điều khiển 15,6"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD , LCM
Nghị quyết 1920(RGB)×1080 FHD 141PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 344,16(H)×193,59(V) mm
Kích thước phác thảo 350,66 × 216,15 × 3,2 mm (CxVxD)
Mặt Lóa (Haze 0%)
độ sáng 220 cd/m² (Điển hình)
Xem hướng Đối diện
Độ tương phản 800 : 1 (Điển hình) [Truyền]
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình) (CR≥10)
Chế độ hiển thị AHVA, Thường Đen, Truyền
Thời gian đáp ứng 25 (Điển hình)(Tr+Td) ms
Màu sắc hiển thị 262K , 45% NTSC
Loại đèn WLED, 15K giờ, với trình điều khiển LED
Tính thường xuyên 60Hz
kiểu dáng Mỏng (PCBA Phẳng, T≤3.2mm)
Được thiết kế cho Máy tính xách tay
Màn hình cảm ứng Không có
Giao diện tín hiệu eDP (2 Làn) , eDP1.2 , Đầu nối 30 chân
Điện áp đầu vào 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50°C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C
B156HAN02.2 HWNA Chú ý:
B156HAN02.2 Lời nhắc thân thiện với HWNA :
Chúng tôi cung cấp nhiều loại màn hình LCD, màn hình cảm ứng, biến tần và các phụ kiện khác.
B156HAN02.2 HWNA Về Vận Chuyển:
Chúng tôi sẽ kiểm tra chúng một cách nghiêm ngặt trước khi vận chuyển.
B156HAN02.2 HWNA Trả hàng/Hoàn tiền:
4. chúng tôi sẽ chịu mọi chi phí vận chuyển nếu (các) sản phẩm không như quảng cáo.
Câu hỏi thường gặp về HWNA B156HAN02.2:
Hỏi: B156HAN02.2 HWNA được bảo hành bao lâu ?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần số lượng lớn B156HAN02.2 HWNA không?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Làm cách nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của mìnhcủa B156HAN02.2 HWNA ?
Hỏi: Tôi có thể trả hàng không B156HAN02.2 HWNA bằng thẻ tín dụng ?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
B156HAN02.2 HWNAvận chuyển và Đóng Gói:
Bảng điều khiển LCD 15,6 inch sọc dọc AUO B156HAN02.2 HWNA 1920 * 1080 141PPI 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%