Bảng điều khiển LCD 15,6 inch sọc dọc AUO B156HAN06.1 HW2B 1920 * 1080 30 chân
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B156HAN06.1 HW2B
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Người mẫu:
B156HAN06.1 HW2B
Kích thước đường chéo:
15,6 inch
Định dạng pixel:
1920(RGB)×1080 FHD 141PPI
Khu vực hoạt động:
344,16(H)×193,59(V) mm
Phác thảo Dim.:
359,5(H)×223,8(V) ×3,2(D) mm
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Điển hình) (CR≥10)
Màu sắc hiển thị:
262K , 45% NTSC
Được thiết kế cho:
Máy tính xách tay
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Bảng điều khiển LCD AUO 15
6 inch
Bảng điều khiển LCD 15
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD sọc dọc AUO 15,6 inch B156HAN06.1 HW2B 1920 * 1080 30 chân
B156HAN06.1 HW2BThông tin chi tiết sản phẩm :
AUOMAN HINH LCDB156HAN06.1 HW2B
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng điều khiển B156HAN06.1 HW2B
Kích thước bảng điều khiển 15,6"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD , LCM
Nghị quyết 1920(RGB)×1080 FHD 141PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 344,16(H)×193,59(V) mm
Kích thước phác thảo 359,5(H)×223,8(V) ×3,2(D) mm
Mặt Chống chói
độ sáng 250 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 700 : 1 (Điển hình) [Truyền]
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình) (CR≥10)
Xem hướng Đối diện
Chế độ hiển thị AHVA, Thường Đen, Truyền
Thời gian đáp ứng 25 (Điển hình)(Tr+Td) ms
Màu sắc hiển thị 262K , 45% NTSC
Loại đèn WLED, 15K giờ, với trình điều khiển LED
Tính thường xuyên 60Hz
kiểu dáng Mỏng (PCBA Phẳng, T≤3.2mm)
Được thiết kế cho Máy tính xách tay
Màn hình cảm ứng Không có
Giao diện tín hiệu eDP (2 làn), 30 chân, thiết bị đầu cuối
Điện áp đầu vào 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50°C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C
B156HAN06.1 Nhắc nhở Thân thiện với HW2B :
Chúng tôi cung cấp nhiều loại màn hình LCD, màn hình cảm ứng, biến tần và các phụ kiện khác.
B156HAN06.1 HW2B Về Vận Chuyển:
Chúng tôi sẽ kiểm tra chúng một cách nghiêm ngặt trước khi vận chuyển.
B156HAN06.1 HW2B Trả hàng/Hoàn tiền:
4. chúng tôi sẽ chịu mọi chi phí vận chuyển nếu (các) sản phẩm không như quảng cáo.
B156HAN06.1 HW2BCâu hỏi thường gặp:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu B156HAN06.1 HW2B không?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần số lượng lớn B156HAN06.1 HW2B không?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Cách thức thanh toán B156HAN06.1 HW2B ?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương Tây.
Hỏi: Thanh toán B156HAN06.1 HW2B như thế nào?
Hỏi: Làm cách nào để theo dõi đơn hàng B156HAN06.1 HW2B6 của tôi?
Hỏi: B156HAN06.1 HW2B để một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
B156HAN06.1 HW2Bvận chuyển và Đóng Gói:
Bảng điều khiển LCD 15,6 inch sọc dọc AUO B156HAN06.1 HW2B 1920 * 1080 30 chân 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%