Bảng hiển thị màn hình LCD 6.0 inch 480×272 A060FW03 V0 Màn hình LCD AUO sọc RGB
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: A060FW03 V0
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Người mẫu:
A060FW03 V0
Kích thước đường chéo:
6,0 inch
Định dạng pixel:
480×272(RGB) [WQVGA] 92PPI
Khu vực hoạt động:
132,48(H)×75,072(V) mm
Phác thảo Dim.:
143,9(H)×88,3(V)mm
Thời gian đáp ứng:
25/10 (Điển hình)(Tr/Td)
Trọng lượng:
87,0 ± 0,9g
Đăng kí:
Khung ảnh kỹ thuật số / Đầu DVD di động / Điện thoại cửa có hình
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Bảng điều khiển màn hình LCD WQVGA
màn hình LCD auo A060FW03 V0
480 × 272 Màn hình LCD AUO
Mô tả sản phẩm
6.0 inch 480 × 272 A060FW03 V0 LCD rgb sọc màn hình auo lcd
A060FW03 V0Thông tin chi tiết sản phẩm :
AUOMAN HINH LCDA060FW03 V0
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng điều khiển A060FW03 V0
Kích thước bảng điều khiển 6.0"
Loại bảng điều khiển LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 480×272(RGB) [WQVGA] 92PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 132,48 × 75,072 mm (H×V)
Kích thước phác thảo 143,9 × 88,3 mm (CxVxD)
Mặt Lớp phủ mờ, cứng (3H)
độ sáng 180 (Điển hình)
Độ tương phản 300 : 1 (Điển hình) [Truyền]
Góc nhìn 70/70/50/50 (Điển hình) (CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, Thường Trắng, Truyền
Thời gian đáp ứng 25/10 (Typ.)(Tr/Td) ms
Màu sắc hiển thị 16,7 triệu , 46% NTSC
Loại đèn WLED, không có trình điều khiển
Tính thường xuyên 60Hz
Trọng lượng bảng điều khiển 87,0 ± 0,9g
Giao diện tín hiệu Parallel RGB (1 ch, 8-bit) + SPI , FPC , 50 chân
Điện áp đầu vào 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ bảo quản: -25 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C
A060FW03 V0 Lưu ý:
A060FW03 V0vận chuyển và Đóng Gói:
Bảng hiển thị màn hình LCD 6.0 inch 480×272 A060FW03 V0 Màn hình LCD AUO sọc RGB 0
A060FW03 V0 Vận chuyển:
(Xin lưu ý: ngày làm việc/làm việc: KHÔNG bao gồm cuối tuần cũng như ngày lễ.)
Đến Mỹ, Anh và Úc: 7-18 ngày làm việc
Nga: 25-60 ngày làm việc do Nga bài là rất chậm
Để giao hàng nhanh hơn, vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết chi tiết rõ ràng.
A060FW03 V0 Bảo hành & Đổi trả:
Tuy nhiên, nếu bạn muốn trả lại hàng, vui lòng làm theo hướng dẫn sau:
1 Là người bán có trách nhiệm, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để giải quyết mọi vấn đề.
2 Vận chuyển quốc tế đôi khi có thể gây hư hỏng sản phẩm hoặc lỗi sản phẩm
Tôi sẽ giúp bạn giải quyết vấn đề càng sớm càng tốt.
A060FW03 V0 Các chính sách khác:
Nếu bạn cần số lượng nhiều, vui lòng liên hệ với chúng tôi, chúng tôi sẽ báo giá ưu đãi cho bạn.
Chúng tôi không chịu trách nhiệm cho tất cả các loại thuế và thuế nhập khẩu
Câu hỏi thường gặp về A060FW03 V0:
Hỏi: Cách đặt hàng LCD A060FW03 V0 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, CÔNG ĐOÀN PHƯƠNG TÂY, PAYPAL
Hỏi: Bạn có chấp nhận mẫu khôngtrật tựrAUO A060FW03 V0?
A: Vâng, hàng mẫu được chào đón.
Hỏi: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
Hỏi: Bạn có thể kiểm tra bảng điều khiển LCD A060FW03 V0 trước khi giao hàng không?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%