Bảng điều khiển màn hình LCD WQVGA 109PPI A050FW02 V4 Màn hình LCD AUO sọc dọc RGB
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: A050FW02 V4
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
thương hiệu bảng điều khiển:
AUO
Mô hình bảng điều khiển:
A050FW02 V4
Kích thước bảng điều khiển:
5.0"
Loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD
Nghị quyết:
480(RGB)×272, WQVGA, 109PPI
Đăng kí:
Điều hướng di động / MP3 PMP
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Bảng điều khiển màn hình LCD 109PPI
Bảng điều khiển màn hình LCD A050FW02 V4
Màn hình LCD AUO sọc dọc
Mô tả sản phẩm
Bảng điều khiển màn hình LCD mới A050FW02 V4 rgb sọc auo màn hình LCD
A050FW02 V4Thông tin chi tiết sản phẩm :
AUO MÀN HÌNH LCDMàn hìnhA050FW02 V4
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng điều khiển A050FW02 V4
kích thước màn hình 5.0 inch
Loại bảng điều khiển LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 480(RGB)×272 WQVGA 109PPI
Cấu hình điểm ảnh Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 110,88 × 62,832 mm (H×V)
Đăng kí Điều hướng di động / MP3 PMP
A050FW02 V4 Ưu điểm của chúng tôi:
1. Màn hình LCD bạn mua là hàng chính hãng 100%.
2. Hàng hóa của chúng tôi có trong kho và được vận chuyển trong vòng 24 giờ.
3. Khách hàng tự cài đặt và cung cấp hướng dẫn cài đặt.
4. Bao bì của chúng tôi được tùy chỉnh chuyên nghiệp và rất an toàn!Mỗi gói sẽ có một nhãn dễ vỡ.
A050FW02 V4 Thanh toán và Thuế:
1.Alipay được ưu tiên và an toàn
A050FW02 V4vận chuyển và Đóng Gói:
Bảng điều khiển màn hình LCD WQVGA 109PPI A050FW02 V4 Màn hình LCD AUO sọc dọc RGB 0
A050FW02 V4 Giao hàng:
Chúng tôi có thể gửi các mặt hàng trong vòng 7 ngày làm việc sau khi xác nhận thanh toán.
A050FW02 V4 Sau khi bảo dưỡng:
Câu hỏi thường gặp về A050FW02 V4:
Hỏi: Bảo hành trong bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thực hiện thanh toán củaA050FW02 V4?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương Tây.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnA050FW02 V4?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%