Bảng điều khiển màn hình LCD 5.0 ​​inch RGB 480×272 A050FW01 V3 MP3 PMP AUO Màn hình cảm ứng
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: A050FW01 V3
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
A050FW01 V3
Kích thước màn hình:
5,0 inch
Số điểm ảnh:
480(RGB)×272 (WQVGA) 109PPI
Khu vực hoạt động (mm):
110,88 × 62,832 (H×V)
Đường viền (mm):
120,7 × 75,8 × 3,41 (H×V×Dài)
Diện tích viền (mm):
114,34 × 65,43 (H×V)
đèn nền:
7S2P WLED, Không có trình điều khiển
Được dùng cho:
Điều hướng di động / MP3 PMP
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Bảng điều khiển màn hình LCD A050FW01 V3
Bảng điều khiển màn hình LCD 480 × 272
màn hình cảm ứng MP3 PMP AUO
Mô tả sản phẩm
Bảng điều khiển màn hình LCD 5.0 ​​inch 480(RGB)×272 A050FW01 V3 rgb sọc auo màn hình LCD
A050FW01 V3Thông tin chi tiết sản phẩm :
AUO MÀN HÌNH LCDMàn hìnhA050FW01 V3
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng điều khiển A050FW01 V3
kích thước màn hình 5.0 inch
Loại bảng điều khiển LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 480(RGB)×272 WQVGA 109PPI
Cấu hình điểm ảnh Thanh dọc RGB
kích thước hiển thị 110,88 × 62,832 mm (H×V)
kích thước vật lý 120,7 × 75,8 × 3,41 mm (CxVxD)
mặt Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng (cd/m²) 500 (Điển hình)
Độ tương phản 300 : 1 (Điển hình) [Truyền]
Góc nhìn 60/60/40/60 (Điển hình) (CR≥10)
tốc độ đáp ứng 15/25 (Typ.)(Tr/Td) ms
chế độ quang học TN, Thường Trắng, Truyền
Số lượng màu sắc 16,7M
loại đèn nền WLED [7S2P] , không có trình điều khiển
tốc độ làm tươi 60Hz
hệ thống tín hiệu 50 chân Parallel RGB (1 ch, 8-bit), FPC
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Điển hình)
đánh giá tối đa Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60°C;Nhiệt độ bảo quản: -10 ~ 70 °C
A050FW01 V3 Thanh toán và Thuế:
1.Paypal được ưu tiên và an toàn
3. Đơn hàng sẽ bị hủy sau 7 ngày làm việc đối với trạm chưa thanh toán.
A050FW01 V3vận chuyển và Đóng Gói:
Bảng điều khiển màn hình LCD 5.0 ​​inch RGB 480×272 A050FW01 V3 MP3 PMP AUO Màn hình cảm ứng 0
A050FW01 V3 Thời gian vận chuyển:
A050FW01 V3 Trở lại:
Câu hỏi thường gặp về A050FW01 V3:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng choA050FW01 V3?
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiA050FW01 V3?
Hỏi: Làm thế nào để thực hiện thanh toán củaA050FW01 V3?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương Tây.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnA050FW01 V3?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%