Bảng điều khiển màn hình LCD 5.0 ​​inch A050FW01 V2 Lớp phủ cứng Màn hình LCD AUO
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: A050FW01 V2
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Người mẫu:
A050FW01 V2
Kích thước đường chéo:
5,0 inch
Định dạng pixel:
480(RGB)×272 [WQVGA] 109PPI
Khu vực hoạt động:
110,88(H)×62,832(V) mm
Phác thảo Dim.:
120,7(H)×75,8(V)×4,61(D) mm
Khu vực bezel:
113,48(H)×65,43(V) mm
Trọng lượng:
78,6g (Điển hình)
Được thiết kế cho:
Điều hướng di động / MP3 PMP
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Bảng điều khiển màn hình LCD A050FW01 V2
Bảng điều khiển màn hình LCD 400cd / m2
Màn hình LCD AUO lớp phủ cứng
Mô tả sản phẩm
Bảng điều khiển màn hình LCD A050FW01 V2 Màn hình LCD rgb sọc auo
A050FW01 V2Thông tin chi tiết sản phẩm :
AUO MÀN HÌNH LCDMàn hìnhA050FW01 V2
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng điều khiển A050FW01 V2
kích thước màn hình 5.0 inch
Loại bảng điều khiển LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 480(RGB)×272 WQVGA 109PPI
Cấu hình điểm ảnh Thanh dọc RGB
kích thước hiển thị 110,88× 62,832 mm (H×V)
kích thước có thể nhìn thấy 113,48× 65,43 mm (H×V)
kích thước vật lý 120,7 × 75,8 × 4,61 mm (CxVxD)
mặt Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng (cd/m²) 400 (Điển hình)
Độ tương phản 300 : 1 (Điển hình) [Truyền]
Góc nhìn 60/60/40/60 (Điển hình) (CR≥10)
tốc độ đáp ứng 15/20 (Typ.)(Tr/Td) ms
chế độ quang học TN, Thường Trắng, Truyền
Số lượng màu sắc 16,7M
loại đèn nền WLED [7S2P] , không có trình điều khiển
tốc độ làm tươi 60Hz
trọng lượng màn hình 78,6g (Điển hình)
hệ thống tín hiệu 50 chân Parallel RGB (1 ch, 8-bit), FPC
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Điển hình)
đánh giá tối đa Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60°C;Nhiệt độ bảo quản: -10 ~ 70 °C
A050FW01 V2 Chất lượng:
A050FW01 V2 Ưu điểm về chúng tôi:
1. Các màn hình LCD bạn mua đều là hàng chính hãng 100%.
2. Hàng tồn kho của chúng tôi rất đầy đủ và được vận chuyển trong vòng 48 giờ.
3. Bao bì của chúng tôi được tùy chỉnh chuyên nghiệp và rất an toàn!Mỗi gói sẽ có một nhãn dễ vỡ
4. Loại sản phẩm cung cấp loại A (hoàn hảo)
A050FW01 V2vận chuyển và Đóng Gói:
Bảng điều khiển màn hình LCD 5.0 ​​inch A050FW01 V2 Lớp phủ cứng Màn hình LCD AUO 0
A050FW01 V2 Đóng gói:
bưu kiện sẽ được đóng gói tốt với túi bong bóng + hộp chắc chắn. Đừng lo lắng.
A050FW01 V2 Vận chuyển:
7-15 ngày làm việc đến Hoa Kỳ, Vận chuyển bằng USPS với số theo dõi.
14-22 ngày làm việc đến VƯƠNG QUỐC ANH Úc, Canada.
18-25 ngày làm việc đến Hy Lạp, Tây Ban Nha, Ba Lan, Na Uy.
18-25 ngày làm việc tới Đức,Filand.Thụy Điển,Malta.
20-25 ngày làm việc đến Pháp, Séc.hầu hết châu Âu.
30-40 ngày làm việc tới các quốc gia khác (Brasil và Nga).
A050FW01 V2 Bảo hành:
1.- Bảo hành 90 ngày ..
Câu hỏi thường gặp về A050FW01 V2:
Hỏi: Làm thế nào đểgọi món AUObảng điều khiển LCDA050FW01 V2?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Western Union, paypal.
Hỏi: Bảo hành bao lâuA050FW01 V2?
MỘT: 90 ngày.
Hỏi: Điều gì xảy ra nếuA050FW01 V2 Tôi nhận được không thể làm việc?
Hỏi: bạn có thể khai báo pr thấp khôngbăng của tôi 5.0inch TFT-LCD A050FW01 V2 khi nào vận chuyển?
Đ: Có, vui lòng thông báo cho chúng tôi giá trị bạn muốn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%