21,5 inch M215HJK-L3B màn hình màn hình LCD 1920*1080 màn hình LCD
Tên thương hiệu: Innolux
Số mẫu: M215HJK-L3B
MOQ: 1 CÁI
Trung Quốc
Mô hình bảng điều khiển:
M215HJK-L3B
Kích thước bảng điều khiển:
21,5"
Nghị quyết:
1920(RGB)×1080, FHD 102PPI
Khu vực hoạt động:
476,064(Rộng)×267,786(Cao) mm
Sự đối đãi:
Lớp phủ cứng (6h)
Kích thước phác thảo:
499,48 (W) × 291,24 (h) × 16.11 (d) mm
Chế độ làm việc:
MVA, thường là màu đen, truyền
Ứng dụng:
Màn hình máy tính để bàn
Độ sâu màu sắc:
16.7M 72%NTSC
Đèn hậu:
Wled, 40k giờ, không có tài xế
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Bảng điều khiển màn hình LCD A040FL02 V2
Bảng điều khiển màn hình LCD RGB song song
Màn hình LCD AUO 4.0 inch
Mô tả sản phẩm
21.5 inch M215HJK-L3B LCD Screen Panel 1920*1080 LCD Display
M215HJK-L3B Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu Innolux
Mô hình P/N M215HJK-L3B
Kích thước đường chéo 21.5"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920 ((RGB) × 1080, FHD 102PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 476.064 ((W) × 267.786 ((H) mm
Mở Bezel -
Kích thước phác thảo 499.48 ((W) × 291.24 ((H) × 16.11 ((D) mm
Điều trị Lớp phủ cứng (6H)
Độ sáng 250 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 3000: 1 (Typ.) (TM)
góc nhìn 89/89/89/89 (loại)
Phản ứng 20/5 (Typ.) ((Tr/Td) ms
Tầm nhìn tốt tại Đối xứng
Chế độ làm việc MVA, thường là màu đen, truyền
Độ sâu màu sắc 16.7M 72%NTSC
Đèn hậu WLED, 40K giờ, Không lái xe
Vật thể 20,55±0,12kg
Sử dụng cho Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Màn hình cảm ứng PCAP, I2C/USB
Loại tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin
Cung cấp điện áp 5.0V (Typ.)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
M215HJK-L3B Thanh toán và thuế:
1. Alipay được đặt ra và an toàn
M215HJK-L3B Giao hàng và gói hàng:
21,5 inch M215HJK-L3B màn hình màn hình LCD 1920*1080 màn hình LCD 0
M215HJK-L3B:
Thông thường chúng tôi sẽ chuẩn bị và vận chuyển hàng hóa của bạn trong vòng 5 ngày làm việc.
Chi phí vận chuyển không bao gồm thuế nhập khẩu, người mua chịu trách nhiệm về thuế hải quan.
Vui lòng kiểm tra xem mặt hàng của bạn có trong tình trạng tốt khi nhận được nó không.
M215HJK-L3B Bảo lãnh:
Bạn đồng ý với tất cả các chính sách trên khi đặt hàng!
M215HJK-L3B Thuế nhập khẩu:
1.-Phí nhập khẩu, thuế và các khoản phí khác xảy ra ở phía bạn không bao gồm trong giá của mặt hàng.
M215HJK-L3B FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM215HJK-L3B?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánM215HJK-L3B?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%