Màn hình LCD 10,4in auo tft A104SN03 V0 cho khung ảnh kỹ thuật số
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: A104SN03 V0
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
Mô hình bảng điều khiển:
A104SN03 V0
Kích thước bảng điều khiển:
10,4 "
Nghị quyết:
800 (RGB) × 600, SVGA, 96PPI
Khu vực trưng bày:
211,2 (W) × 158,4 (H) mm
Mở bezel:
213,2 (W) × 160,4 (H) mm
Kích thước phác thảo:
228,4 (Rộng) × 175,4 (Cao) × 6,5 (D) mm
Trọng lượng bảng điều khiển:
400 ± 20g
Đăng kí:
Khung ảnh kỹ thuật số / Đầu DVD di động
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
A104SN03 V0Thông tin chi tiết sản phẩm :
AUOMAN HINH LCD A104SN03 V0
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Tên mẫu A104SN03 V0
kích thước màn hình 10,4"
loại màn hình a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Nghị quyết 800(RGB)×600 [SVGA] 96PPI
điểm ảnh tam giác RGB
kích thước hiển thị 211,2 × 158,4 mm (C×D)
vật lý 228,4(Rộng)×175,4(Cao)×6,5(Sâu) mm
kích thước trực quan 213,2(Rộng)×160,4(C) mm
Mặt Lớp phủ mờ, cứng
độ sáng 250 cd/m² (Điển hình)
Tương phản 500:1 (Điển hình) (TM)
góc tốt nhất 6 giờ
chế độ quang học TN, màn hình trắng thông thường, truyền
Góc nhìn 60/60/40/60 (Điển hình)(CR≥10
đáp ứng 18/12 (Typ.)(Tr/Td) ms
Số lượng 262K/16,2M, 50% NTSC
loại đèn nền 1 chiếc CCFL, 10 nghìn giờ, không có trình điều khiển
trọng lượng màn hình 400 ± 20g
Nộp đơn Máy ảnh
Tốc độ làm tươi 60Hz
chức năng cảm ứng không chạm
hệ thống tín hiệu TTL (1 ch, 6/8-bit) + SPI, 60 chân, FPC
Cung cấp hiệu điện thế 3.3/11/15/-7V (Điển hình)(VCC/AVDD/VGH/VGL)
tối đa Làm việc: -10 ~ 60°C;Bảo quản: -20 ~ 70°C
A104SN03 V0 Nhắc nhở đặt hàng:
Công ty chúng tôi có một lợi thế mạnh trong sản phẩm này
1) Các sản phẩm của chúng tôi đều mới và nguyên bản, đồng thời hỗ trợ thử nghiệm.
2) Nếu bạn cần dùng thử mẫu, tôi có thể gửi mẫu trong vòng 2 ngày.
3) Chúng tôi có 10 năm kinh nghiệm trong LCD Diplay và hoạt động với thiện chí.
A104SN03 V0 Hạng mục thanh toán:
Điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CIF, EXW;
Loại hình thanh toán được chấp nhận: T/T.PayPal, Western Union, Tiền mặt;
A104SN03 V0vận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình LCD 10,4in auo tft A104SN03 V0 cho khung ảnh kỹ thuật số 0
A104SN03 V0 Phương thức vận chuyển:
A104SN03 V0 Chính sách hoàn trả & thay thế/trao đổi:
Câu hỏi thường gặp về A104SN03 V0:
Hỏi: Bây giờ mình đặt hàng thì bao giờ bạn ship hàng cho A104SN03 V0 ?
Hỏi: Sau bao lâu thì tôi nhận được hàng A104SN03 V0 ?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn hàng A104SN03 V0 của mình qua thẻ tín dụng không?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Hỏi: Bảo hành trong bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%