Màn hình LCD 15,6 inch sọc dọc SHARP LQ156T3LW02 MÀN HÌNH LCD 1366*768
Tên thương hiệu: SHARP
Số mẫu: LQ156T3LW02
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
TRUNG QUỐC
Mô hình bảng điều khiển:
LQ156T3LW02
Kích thước bảng điều khiển:
15,6 inch
Nghị quyết:
1366 (RGB) × 768 WXGA 100PPI
Khu vực trưng bày:
344,232 × 193,536 (H × V)
Độ chói:
400 (Kiểu chữ)
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Tối thiểu) (CR≥10)
Độ đậm của màu:
16,7 triệu, 76% NTSC
Đăng kí:
Chơi game
Mô tả sản phẩm
LQ156T3LW02Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD SHARP LQ156T3LW02
nhà chế tạo NHỌN
Tên mẫu LQ156T3LW02
kích thước màn hình 15,6 inch
loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 1366(RGB)×768 WXGA 100PPI
Cấu hình điểm ảnh Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 344.232 × 193.536 (H×V)
Đường viền (mm) 363,8 × 215,9 × 11,3 (H×V×D)
mặt Lớp phủ mờ, cứng (3H)
độ sáng 400 (Điển hình)
Xem tốt tại Đối diện
chế độ hiển thị ASV, Thường đen, Transflective
Góc nhìn 85/85/85/85 (Tối thiểu)(CR≥10)
Số màu 16,7 triệu , 76% NTSC
loại đèn nền WLED, với trình điều khiển LED
Được dùng cho chơi game
Tốc độ làm tươi 60Hz
chức năng cảm ứng không chạm
hệ thống tín hiệu LVDS (1 kênh, 8-bit)
LQ156T3LW02 LƯU Ý:
LQ156T3LW02 Chú ý:
Để tránh đặt nhầm đơn hàng hoặc mua nhầm mặt hàng, đây là điều bạn cần đọc trước khi đặt hàng,
2. Vui lòng kiểm tra kích thước và độ phân giải màn hình LCD.
3. Vui lòng kiểm tra đầu nối Dữ liệu (14pin, 20pin, 30pin(SML),40pin(S,M,L), 50pin 60pin ) và vị trí
4. Vui lòng kiểm tra các điểm ảnh có độ phân giải vật lý của màn hình LCD.
Cổng LQ156T3LW02:
LQ156T3LW02Đang chuyển hàng:
(Xin lưu ý: ngày làm việc/làm việc: KHÔNG bao gồm cuối tuần cũng như ngày lễ.)
  • Đến Mỹ, Anh và Úc: 7-18 ngày làm việc
  • Nga: 25-60 ngày làm việc do Nga bài là rất chậm
Để giao hàng nhanh hơn, vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết chi tiết rõ ràng.
LQ156T3LW02 Thanh toán và Thuế:
1.Alipay được ưu tiên và an toàn
LQ156T3LW02Câu hỏi thường gặp:
Q: Chiến tranh kéo dài bao lâu?tầm thường củaNÉT LQ156T3LW02 ?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm cách nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng LQ156T3LW02 của mình?
Q: Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa của tôi LQ156T3LW02?
Hỏi: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại?
LQ156T3LW02vận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình LCD 15,6 inch sọc dọc SHARP LQ156T3LW02 MÀN HÌNH LCD 1366*768 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%