Bảng điều khiển LCD AUO 15,6 inch G156XTN02.0 EDP 30 chân RGB 1366 × 768 WXGA 100PPI
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: G156XTN02.0
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên Model:
G156XTN02.0
Kích thước màn hình:
15,6 inch
Số pixel:
1366 (RGB) × 768 WXGA 100PPI
Khu vực trưng bày:
344,232 × 193,536 (H × V)
Kích thước phác thảo:
359,5 × 223,8 × 3,2 (H × V × D)
Góc nhìn:
45/45/15/35 (Loại) (CR≥10)
Màu hiển thị:
262 nghìn 45% NTSC
Được dùng cho:
Công nghiệp
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Bảng điều khiển LCD 15
6 inch WXGA
Bảng điều khiển LCD 15
Mô tả sản phẩm
Bảng điều khiển LCD 15.6 sọc dọc AUO G156XTN02.0 30 chân Bảng hiển thị màn hình LCD
G156XTN02.0Thông tin chi tiết sản phẩm :
AUOMAN HINH LCD G156XTN02.0
Bảng điều khiển thương hiệu AUO
Mô hình bảng điều khiển G156XTN02.0
Kích thước bảng điều khiển 15,6 inch
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1366 (RGB) × 768 WXGA 100PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 344.232 (ngang) × 193.536 (dọc)
Kích thước phác thảo 359,5 (ngang) × 223,8 (dọc) × 3,2 (dày) mm
Mặt Lớp phủ mờ, cứng (3H)
độ sáng 220 cd / m² (Loại)
Độ tương phản 400: 1 (Kiểu) (Truyền)
Góc nhìn 45/45/15/35 (Loại) (CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, thường trắng, truyền
Thời gian đáp ứng 8 (Kiểu chữ) (Tr + Td) ms
Màu hiển thị 262 nghìn, 45% NTSC
Loại đèn WLED, 15K giờ, với trình điều khiển LED
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Trọng lượng bảng điều khiển 380g (Tối đa)
Đăng kí Công nghiệp
Giao diện tín hiệu 30 chân eDP (1 ngõ), eDP1.2, thiết bị đầu cuối
Điện áp đầu vào 3.3V (Kiểu chữ)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C;Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 ° C
G156XTN02.0Thông tin hữu ích:
- Chúng tôi cung cấp nhiều loại màn hình LCD, màn hình cảm ứng, biến tần và các phụ kiện khác.
- Vui lòng xác nhận lại với chúng tôi trước khi mua nếu bạn chỉ cần hàng mới 100%.
G156XTN02.0V4 Vận chuyển:
Chúng tôi sẽ kiểm tra chúng nghiêm ngặt trước khi vận chuyển.
G156XTN02.0Điều khoản bảo hành:
G156XTN02.0Sự bảo đảm :
1, Chúng tôi bảo hành 12 tháng kể từ ngày vận chuyển, bất kể vấn đề chất lượng đó là gì.
G156XTN02.0Hoàn lại tiền:
Vui lòng đọc mô tả mặt hàng và kiểm tra hình ảnh cẩn thận trước khi đấu thầu.
Các mặt hàng trở lại phải có tất cả các bao bì ban đầu và trong tình trạng tốt.
G156XTN02.0Câu hỏi thường gặp:
Q: Bạn là nhà máy sản xuất hoặc công ty thương mại?
Q: Bạn có chấp nhận sđơn hàng phong phúAUO G156XTN02.0 ?
A: Vâng, Chào mừng!
Q: Bảo hành bao lâu của G156XTN02.0?
A: 90 ngày.
Q: Điều gì xảy ra nếu G156XTN02.0 tôi nhận được không thể hoạt động?
A: G156XTN02.0 của chúng tôi đã được kiểm tra ok trước khi vận chuyển.
G156XTN02.0Vận chuyển và đóng gói:
Bảng điều khiển LCD AUO 15,6 inch G156XTN02.0 EDP 30 chân RGB 1366 × 768 WXGA 100PPI 0
G156XTN02.0Nhắc nhở thân thiện:
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%