Màn hình LCD 12,1 inch 82ppi LQ121S1LG74 hỗ trợ 800 (RGB) * 600, SVGA, 82PPI, 900cd / m, đầu vào LVDS, 60HZ, màn hình LCD 12,1 INCH
Tên thương hiệu: NEC
Số mẫu: LQ121S1LG74
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Trung Quốc
Mô hình bảng điều khiển:
LQ121S1LG74
Kích thước bảng điều khiển:
12,1 "
Nghị quyết:
800 (RGB) × 600, SVGA, 82PPI
Khu vực trưng bày:
246 (W) × 184,5 (H) mm
Kích thước phác thảo:
265 (W) × 205 (H) × 10 (D) mm
độ sáng:
450 cd / m² (Loại)
Trọng lượng bảng điều khiển:
550g (Tối đa)
Đăng kí:
Chơi game
Mô tả sản phẩm
LQ121S1LG74 Chi tiết sản phẩm:
NHỌNMAN HINH LCDLQ121S1LG74
nhà chế tạo NHỌN
Tên Model LQ121S1LG74
kích thước màn hình 12.1 inch
Loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 800 (RGB) × 600 SVGA 82PPI
Cấu hình pixel Sọc dọc RGB
Kích thước màn hình 246 (ngang) × 184,5 (dọc) mm
khu vực thể chất 265 (ngang) × 205 (dọc) × 10 (dày) mm
khu vực mở 257,3 (ngang) × 188,1 (dọc) mm
Tương phản Lớp phủ mờ, cứng (3H)
Trưng bày 450 cd / m² (Loại)
tương phản 800: 1 (Kiểu) (Truyền)
Góc nhìn 80/80/60/60 (Kiểu chữ) (CR≥10)
chế độ hiển thị TN, thường trắng, truyền
Số lượng màu 16,7 triệu, 100% sRGB
Thời gian phản ứng 30 (Kiểu chữ) (Tr + Td);
Loại đèn nền WLED, 50K giờ, với trình điều khiển LED
Tốc độ làm tươi 60Hz
Chức năng cảm ứng Không đụng hàng
Trọng lượng bảng điều khiển 550g (Tối đa)
Dấu hiệu 30 chân LVDS (1 ch, 8-bit), thiết bị đầu cuối
điện áp ổ đĩa 3.3V (Kiểu chữ)
đang làm việc Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 80 ° C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 ° C
Bảng LCD chất lượng cao
Nhiều nhãn hiệu màn hình LCD có nhiều kích cỡ.
Kiểm tra độ chói có sẵn cho một số màn hình LCD.
Lô hàng hàng năm: Khác nhau tùy thuộc vào số mô hình, khoảng hàng trăm đến hàng chục nghìn tấm.
LQ121S1LG74Trước khi đặt hàng:
LQ121S1LG74Sau khi trả tiền:
LQ121S1LG74Đơn đặt hàng quốc tế:
1. người mua chịu trách nhiệm cho tất cả các lệ phí hải quan và thuế nhập khẩu.
3. nếu bạn cần tôi decalre thuế thấp xin vui lòng cho tôi biết như một lưu ý.
LQ121S1LG74 Shippment & đóng gói
Màn hình LCD 12,1 inch 82ppi LQ121S1LG74 hỗ trợ 800 (RGB) * 600, SVGA, 82PPI, 900cd / m, đầu vào LVDS, 60HZ, màn hình LCD 12,1 INCH 0
LQ121S1LG74Vận chuyển & Thời hạn giao hàng:
Sẽ mất khoảng 3-6 ngày để đến tay bạn.
4. bất kỳ khoản phí hoặc lệ phí nhập khẩu là trách nhiệm của người mua.
LQ121S1LG74Câu hỏi thường gặp:
Q: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng của LQ121S1LG74?
Q: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi LQ121S1LG74qua thẻ tín dụng?
A: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
Q: Bao lâu là bảo hành?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%