Màn hình LCD 12,1 inch 82ppi Màn hình CNC công nghiệp LQ121S1LG72
Tên thương hiệu: Sharp
Số mẫu: LQ121S1LG72
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên Model:
LQ121S1LG72
Kích thước màn hình:
12,1 inch
Số pixel:
800 (RGB) × 600 (SVGA) 82PPI
Khu vực hoạt động (mm):
246 × 184,5 (H × V)
Đường viền (mm):
265 × 205 × 10 (H × V × D)
Vùng bezel (mm):
249,6 × 188,1 (H × V)
khối lượng:
550g (Tối đa)
Được dùng cho:
Chơi game
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
LQ121S1LG72 Chi tiết sản phẩm:
NHỌNMAN HINH LCDLQ121S1LG72
nhà chế tạo NHỌN
Tên Model LQ121S1LG72
kích thước màn hình 12.1 inch
Loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 800 (RGB) × 600 SVGA 82PPI
Cấu hình pixel Sọc dọc RGB
Kích thước màn hình 246 (ngang) × 184,5 (dọc) mm
khu vực thể chất 265 (ngang) × 205 (dọc) × 10 (dày) mm
khu vực mở 249,6 (ngang) × 188,1 (dọc) mm
Tương phản Lớp phủ mờ, cứng (3H)
Trưng bày 300 cd / m² (Loại)
tương phản 900: 1 (Kiểu) (Truyền)
Góc nhìn 80/80/60/60 (Kiểu chữ) (CR≥10)
chế độ hiển thị TN, thường trắng, truyền
Số lượng màu 16,7 triệu, 100% sRGB
Thời gian phản ứng 30 (Kiểu chữ) (Tr + Td);
Loại đèn nền WLED, 50K giờ, với trình điều khiển LED
Tốc độ làm tươi 60Hz
Chức năng cảm ứng Không đụng hàng
Trọng lượng bảng điều khiển 550g (Tối đa)
Dấu hiệu 30 chân LVDS (1 ch, 8-bit), thiết bị đầu cuối
điện áp ổ đĩa 3.3V (Kiểu chữ)
đang làm việc Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 80 ° C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 ° C
LQ121S1LG72Trước khi vận chuyển:
Tất cả các sản phẩm của chúng tôi là loại A mới nguyên bản trong kho của chúng tôi.
Tất cả các dòng máy HMI LCD
LQ121S1LG72THANH TOÁN:
Điều khoản thanh toán tiêu chuẩn: T / T, L / C.
Các điều khoản thanh toán khác có thể được cung cấp. (PAYPAL, WESTERN UNION hoặc những người khác)
LQ121S1LG72 Shippment & đóng gói
Màn hình LCD 12,1 inch 82ppi Màn hình CNC công nghiệp LQ121S1LG72 0
LQ121S1LG72Vui lòng nhắc nhở:
4. chúng tôi bảo hành sản phẩm của chúng tôi cho bạn.
LQ121S1LG72Thuế nhập khẩu hoặc các loại thuế:
LQ121S1LG72Câu hỏi thường gặp:
Q: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng của LQ121S1LG72 ?
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng trong bao lâu LQ121S1LG72 ?
A: Nói chung, sẽ mất 3-8 ngày đến tay bạn bằng DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Bao lâu là bảo hành?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
Q: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi LQ121S1LG72 thông qua thẻ tín dụng?
A: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%