M238HCJ-L31 Màn hình LCD hiển thị LCD A + 23,8 inch 1920 × 1080 mới nguyên bản đã được thử nghiệm
Tên thương hiệu: Innolux
Số mẫu: M238HCJ-L31
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Người mẫu:
M238HCJ-L31
Kích thước đường chéo:
23,8 inch
Định dạng pixel:
1920 (RGB) × 1080 [FHD] 92PPI
Khu vực hoạt động:
527,04 (H) × 296,46 (V) mm
Phác thảo Dim.:
543 (H) × 317,4 (V) × 11,6 (D) mm
Vùng bezel:
530,2 (H) × 299,6 (V) mm
Trọng lượng:
2,27 ± 0,27kg
Được thiết kế cho:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
M238HCJ-L31 Chi tiết sản phẩm:
Innolux MAN HINH LCD M238HCJ-L31
nhà chế tạo Innolux
Tên Model M238HCJ-L31
Kích thước màn hình 23,8 inch
Loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Số pixel 1920 (RGB) × 1080 (FHD) 92PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 527,04 × 296,46 (H × V)
Đường viền (mm) 543 × 317,4 × 11,6 (H × V × D)
Vùng bezel (mm) 530,2 × 299,6 (H × V)
Sự đối đãi Chống chói (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H)
Độ chói 250 cd / m² (Loại)
Độ tương phản 1000: 1 (Tối thiểu) (TM)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Loại) (CR≥10)
Phản ứng 8/7 (Loại) (Tr / Td) ms
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc AAS, thường đen, truyền
Độ đậm của màu 16,7 triệu 72% NTSC
Đèn nền WLED, 30K giờ, Không có Trình điều khiển
Khối lượng 2,27 ± 0,27kg
Được dùng cho Màn hình máy tính để bàn Công nghiệp
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu Đầu nối LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân
Cung cấp điện áp 5.0V (Kiểu chữ)
Tối đaXếp hạng Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 ° C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C
M238HCJ-L31Kỳ hạn thanh toán:
3. thanh toán phải được thực hiện trong vòng 3 ngày kể từ ngày đặt hàng.
M238HCJ-L31Shippment & đóng gói
M238HCJ-L31 Màn hình LCD hiển thị LCD A + 23,8 inch 1920 × 1080 mới nguyên bản đã được thử nghiệm 0
M238HCJ-L31Lô hàng:
1.- Chúng tôi có thể gửi các sản phẩm trên toàn thế giới.
2.- DHL, FedEx, TNT, UPS, EMS, China Post, Hongkong Post đều có sẵn.
3.- mục sẽ được gửi đi với 3 ngày sau khi nhận được thanh toán.
5.- Bạn có thể theo dõi tình hình sản phẩm của mình trên trang web sau khi chúng được chuyển đi
M238HCJ-L31Sự bảo đảm:
M238HCJ-L31Câu hỏi thường gặp:
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnM238HCJ-L31 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng số lượng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaM238HCJ-L31 ?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Q: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôiM238HCJ-L31qua thẻ tín dụng?
A: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%