M238HCA-L5Z Màn hình hiển thị LCD 23,8 inch 1920 × 1080 23,8 inch cho PC tất cả trong một
Tên thương hiệu: Innolux
Số mẫu: M238HCA-L5Z
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Người mẫu:
M238HCA-L5Z
Kích thước đường chéo:
23,8 inch
Định dạng pixel:
1920 (RGB) × 1080 [FHD] 92PPI
Khu vực hoạt động:
527,04 (H) × 296,46 (V) mm
Phác thảo Dim.:
535 (H) × 313 (V) × 13 (D) mm
Màu hỗ trợ:
16,7 triệu 72% NTSC
Trọng lượng:
2,27kg (Loại)
Được thiết kế cho:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
M238HCA-L5Z Chi tiết sản phẩm:
Innolux MAN HINH LCD M238HCA-L5Z
nhà chế tạo Innolux
Tên Model M238HCA-L5Z
Kích thước màn hình 23,8 inch
Loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Số pixel 1920 (RGB) × 1080 (FHD) 92PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 527,04 × 296,46 (H × V)
Đường viền (mm) 535 × 313 × 13 (H × V × D)
Sự đối đãi Chống chói (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H)
Độ chói 250 cd / m² (Loại)
Độ tương phản 1000: 1 (Tối thiểu) (TM)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Loại) (CR≥10)
Phản ứng 8/7 (Loại) (Tr / Td) ms
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc AAS, thường đen, truyền
Độ đậm của màu 16,7 triệu 72% NTSC
Đèn nền WLED, 40K giờ, Không có Trình điều khiển
Khối lượng 2,27kg (Loại)
Được dùng cho Màn hình máy tính để bàn
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu Đầu nối LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân
Cung cấp điện áp 5.0V (Kiểu chữ)
Tối đaXếp hạng Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 ° C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C
M238HCA-L5ZThanh toán:
1.- Hãy chắc chắn rằng tài khoản thanh toán của bạn có sẵn trước khi bạn đặt giá thầu mặt hàng.
xin vui lòng liên hệ với chúng tôi trước tiên, chúng tôi sẽ giúp đỡ để giải quyết nó.
M238HCA-L5ZShippment & đóng gói
M238HCA-L5Z Màn hình hiển thị LCD 23,8 inch 1920 × 1080 23,8 inch cho PC tất cả trong một 0
M238HCA-L5ZĐóng gói & Vận chuyển:
2. Đơn đặt hàng được xử lý kịp thời sau khi xác minh thanh toán.
M238HCA-L5ZThuế nhập khẩu hoặc các loại thuế:
do người mua chi trả.
M238HCA-L5ZCâu hỏi thường gặp:
Q: Nếu tôi đặt hàngM238HCA-L5Zbây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng?
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu cho M238HCA-L5Z không ?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng M238HCA-L5Z trong bao lâu?
A: Nói chung, sẽ mất 3-8 ngày đến tay bạn bằng DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Làm cách nào để theo dõi đơn đặt hàng M238HCA-L5Z của tôi ?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%