| Số mẫu: | NJ080IA-10D |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
Bảng điều khiển màn hình LCD 8 inch NJ080IA-10D 1024 * 600 độ phân giải cao 40 chân Bảng điều khiển LVDS
NJ080IA-10DThông tin chi tiết sản phẩm :
| MÀN HÌNH LCD Innolux NJ080IA-10D | |
| nhà chế tạo | Innolux |
| Tên Model | NJ080IA-10D |
| Kích thước màn hình | 8,0 inch |
| Loại màn hình | LCM, a-Si TFT-LCD |
| Số pixel | 1024 (RGB) × 600 (WSVGA) 148PPI |
| Sự sắp xếp | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động (mm) | 176,64 × 99,36 (H × V) |
| Đường viền (mm) | 192,8 × 116,9 × 6,7 (H × V × D) |
| Vùng bezel (mm) | 180,44 × 103,16 (H × V) |
| Sự đối đãi | Chống chói |
| Độ chói | 500 cd / m² (Loại) |
| Độ tương phản | 1000: 1 (Kiểu chữ) (TM) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Loại) (CR≥10) |
| Phản ứng | 25 (Kiểu chữ) (Tr + Td) ms |
| Xem tốt tại | Đối diện |
| Chế độ làm việc | AAS, thường đen, truyền |
| Độ đậm của màu | 16,7 triệu 70% NTSC |
| Đèn nền | 3S9P WLED, 20K giờ, Không có trình điều khiển |
| Khối lượng | 184g (Loại) |
| Được dùng cho | Màn hình ô tô |
| Tốc độ làm tươi | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 40 chân FPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3 / 13/24 / -5.6V (Typ.) (DVDD / AVDD / VGH / VGL) |
| Tối đaXếp hạng | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 ° C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 ° C |
NJ080IA-10D Mô tả sản phẩm:
NJ080IA-10D Liên hệ với chúng tôi:
Phương thức thanh toán NJ080IA-10D:
Chúng tôi chấp nhận T / T, West Union, PayPal, Thanh toán ký quỹ.
NJ080IA-10D Về vận chuyển:
chúng tôi sẽ kiểm tra chúng nghiêm ngặt trước khi vận chuyển.
NJ080IA-10D Thời gian giao hàng khoảng:
Hoa Kỳ / Vương quốc Anh / Úc 7-14 ngày làm việc.
Canada 7-25 ngày làm việc.
Pháp / Tây Ban Nha / Đức có thể mất 7-20 ngày làm việc.
Đông Âu có thể mất đến 16-30 ngày làm việc.
Ý / Brazil / Nam Mỹ có thể mất đến 30-50 ngày làm việc.
Vận chuyển bằng DHL Express (Cần 3-6 ngày làm việc để đến nơi)
Câu hỏi thường gặp về NJ080IA-10D:
Q: Điều gì xảy ra nếu bảng điều khiển LCD NJ080IA-10D Tôi nhận được không thể làm việc?
A: bảng điều khiển LCD NJ080IA-10D của chúng tôi đã được kiểm tra ok trước khi xuất xưởng.
Q: Làm thế nào để đặt hàng lbảng cd NJ080IA-10D?
A: Có, chúng tôi có thể làm điều đó cho bạn nếu bạn cần.
Q: Warra là bao lâuof8.0inch NJ080IA-10D?