M215HCA-L5Z Màn hình LCD 21,5 inch 1920 × 1080 Màn hình không viền 3 cạnh
Tên thương hiệu: Innolux
Số mẫu: M215HCA-L5Z
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên Model:
M215HCA-L5Z
Kích thước màn hình:
21,5 inch
Số pixel:
1920 (RGB) × 1080 (FHD) 102PPI
Khu vực hoạt động (mm):
476.064 × 267.786 (H × V)
Đường viền (mm):
484,464 × 284,486 × 13,4 (H × V × D)
Độ chói:
250 cd / m² (Loại)
khối lượng:
1,82 ± 0,18kg
Được dùng cho:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
M215HCA-L5Z Chi tiết sản phẩm:
Innolux MAN HINH LCD M215HCA-L5Z
nhà chế tạo Innolux
Tên Model M215HCA-L5Z
Kích thước màn hình 21,5 inch
Loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Số pixel 1920 (RGB) × 1080 (FHD) 102PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 476.064 × 267.786 (H × V)
Đường viền (mm) 484,5 × 284,4 × 13,4 (H × V × D)
Sự đối đãi Chống chói (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H)
Độ chói 250cd / m² (Loại)
Độ tương phản 1000: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Loại) (CR≥10)
Phản ứng 8/7 (Loại) (Tr / Td) ms
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc AAS, thường đen, truyền
Độ đậm của màu 16,7 triệu 72% NTSC
Đèn nền 4 dây WLED, 30K giờ, Không có trình điều khiển
Khối lượng 1,82 ± 0,18kg
Được dùng cho Màn hình máy tính để bàn
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit), Đầu nối 30 chân
Cung cấp điện áp 5.0V (Kiểu chữ)
Tối đaXếp hạng Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 ° C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C
M215HCA-L5ZSản phẩm và dịch vụ:
& Công ty chúng tôi chủ yếu bán bảng điều khiển LCD và màn hình cảm ứng,
& Vui lòng gửi RFQ của bạn (yêu cầu báo giá) để có giá mới nhất.
& Bảo hành của từng bộ phận.
& Điều khoản thanh toán: Paypal, TT, Ký quỹ, Western Union
M215HCA-L5ZShippment & đóng gói
M215HCA-L5Z Màn hình LCD 21,5 inch 1920 × 1080 Màn hình không viền 3 cạnh 0
M215HCA-L5ZLô hàng:
1.- Chúng tôi có thể gửi các sản phẩm trên toàn thế giới.
2.- DHL, FedEx, TNT, UPS, EMS, China Post, Hongkong Post đều có sẵn.
3.- mục sẽ được gửi đi với 3 ngày sau khi nhận được thanh toán.
5.- Bạn có thể theo dõi tình hình sản phẩm của mình trên trang web sau khi chúng được chuyển đi
M215HCA-L5ZSự bảo đảm:
M215HCA-L5ZCâu hỏi thường gặp:
Q: Nếu tôi đặt hàng M215HCA-L5Zbây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng?
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu cho M215HCA-L5Z không?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Q: Bạn có thể khai báo đơn đặt hàng M215HCA-L5Z của tôi với giá trị rất thấp không?
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Bảo hành của M215HCA-L5Z là bao lâu ?
A: bảo hành 90 ngày.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%