M195FGE-L23 Bảng điều khiển LCD 19.0 inch mờ 1600 × 900 chất lượng mới ban đầu
Tên thương hiệu: Innolux
Số mẫu: M195FGE-L23
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Người mẫu:
M195FGE-L23
Kích thước đường chéo:
19,5 inch
Định dạng pixel:
1600 (RGB) × 900 [HD +] 94PPI
Khu vực hoạt động:
432 (H) × 239,76 (V) mm
Phác thảo Dim.:
452 (H) × 263 (V) × 11 (D) mm
Vùng bezel:
435,3 (H) × 243,06 (V) mm
Trọng lượng:
1,40 / 1,45kg (Loại. / Tối đa)
Được thiết kế cho:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
M195FGE-L23Thông tin chi tiết sản phẩm :
Innolux MAN HINH LCD M195FGE-L23
nhà chế tạo Innolux
Tên Model M195FGE-L23
Kích thước màn hình 19,5 inch
Loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Số pixel 1600 (RGB) × 900 (HD +) 94PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 432 × 239,76 (H × V)
Đường viền (mm) 452 × 263 × 11 (H × V × D)
Vùng bezel (mm) 435,3 × 243,06 (H × V)
Sự đối đãi Chống chói (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H)
Độ chói 200cd / m² (Loại)
Độ tương phản 600: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 45/45/20/45 (Loại) (CR≥10)
Phản ứng 1,5 / 3,5 (Loại) (Tr / Td) ms
Xem tốt tại 6 giờ
Chế độ làm việc TN, thường trắng, truyền
Độ đậm của màu 16,7 triệu 72% NTSC
Đèn nền 10S4P WLED, 40K giờ, Không có trình điều khiển
Khối lượng 1,45 / 1,50kg (Loại. / Tối đa)
Được dùng cho Màn hình máy tính để bàn
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu Đầu nối LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân
Cung cấp điện áp 5.0V (Kiểu chữ)
Tối đaXếp hạng Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 ° C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C
M195FGE-L23 Dịch vụ của chúng tôi:
1. Nguồn gốc hoạt động của chúng tôi:
1) Chất lượng đầu tiên, khách hàng tối cao.
2) Quản lý toàn vẹn, tín dụng cao nhất.
2. dịch vụ của chúng tôi:
1) Chúng tôi cung cấp các dịch vụ hỗ trợ linh kiện điện tử một cửa chuyên nghiệp.
Thời hạn thanh toán M195FGE-L23:
M195FGE-L23 Shippment & đóng gói
M195FGE-L23 Bảng điều khiển LCD 19.0 inch mờ 1600 × 900 chất lượng mới ban đầu 0
M195FGE-L23 Bao bì:
M195FGE-L23 Vận chuyển:
1. chúng tôi luôn đóng gói tốt, xin vui lòng kiểm tra các bưu kiện khi nó đến bạn trước khi ký,
3. chúng tôi sẽ vận chuyển các mặt hàng trong vòng 1-3 ngày sau khi paymetn xác nhận,
Câu hỏi thường gặp về M195FGE-L23:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choM195FGE-L23?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Q: Nếu tôi ongười lái Innolux M195FGE-L23bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng?
Q: Tôi sẽ nhận được hàng M195FGE-L23 trong bao lâu?
A: Nói chung, sẽ mất 3-8 ngày đến tay bạn bằng DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Bạn có thể khai báo đơn hàng M195FGE-L23 của tôi với giá trị rất thấp không?
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%