Màn hình LCD M101NWT2 R2 1024x600 nguyên bản hoàn toàn mới Bảng điều khiển hiển thị Còn hàng
Tên thương hiệu: IVO
Số mẫu: M101NWT2 R2
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Người mẫu:
M101NWT2 R2
Kích thước đường chéo:
10,1 inch
Định dạng pixel:
1024 (RGB) × 600 [WSVGA] 117PPI
Khu vực hoạt động:
222,72 (H) × 125,28 (V) mm
Phác thảo Dim.:
235 (H) × 143 (V) × 5.2 (D) mm
Vùng bezel:
226,42 (H) × 128,48 (V) mm
Phong cách biểu mẫu:
Nêm (PCBA Bent, T≥5,2mm)
Được thiết kế cho:
PC Netbook
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
M101NWT2 R2Thông tin chi tiết sản phẩm :
IVO MAN HINH LCD M101NWT2 R2
nhà chế tạo IVO
Tên Model M101NWT2 R2
Kích thước màn hình 10,1 inch
Loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Số pixel 1024 (RGB) × 600 (WSVGA) 117PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 222,72 × 125,28 (H × V)
Đường viền (mm) 235 × 143 × 5,2 (H × V × D)
Vùng bezel (mm) 226,42 × 128,48 (H × V)
Sự đối đãi Chống chói, lớp phủ cứng
Độ chói 200 cd / m² (Loại)
Độ tương phản 500: 1 (Tối thiểu) (TM)
Góc nhìn 45/45/15/35 (Loại) (CR≥10)
Phản ứng 3/5 (Loại) (Tr / Td) mili giây
Xem tốt tại 6 giờ
Chế độ làm việc TN, thường trắng, truyền
Độ đậm của màu 262 nghìn 45% NTSC
Đèn nền WLED, 10K giờ, với trình điều khiển LED
Phác thảo hình dạng Nêm (PCBA Bent, T≥5,2mm)
Được dùng cho Netbook PC
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu Đầu nối LVDS (1 ch, 6-bit), 40 chân
Cung cấp điện áp 3.3V (Kiểu chữ)
Tối đaXếp hạng Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 ° C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C
M101NWT2 R2 LƯU Ý:
M101NWT2 R2 Shippment & đóng gói
Màn hình LCD M101NWT2 R2 1024x600 nguyên bản hoàn toàn mới Bảng điều khiển hiển thị Còn hàng 0
M101NWT2 R2 Vận chuyển:
M101NWT2 R2 Dịch vụ sau bán hàng:
A. Thời gian bảo hành sản phẩm là 90 ngày.
M101NWT2 R2 Chúng tôi hứa:
2. Bảo hành 12 tháng và thay thế miễn phí trong thời gian bảo hành.
3. Tất cả các sản phẩm là 100% thương hiệu mới với ban đầu.
4. chất lượng cao, giá cả hợp lý và thời gian giao hàng.
Câu hỏi thường gặp về M101NWT2 R2:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choM101NWT2 R2?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Q: NếuTôi đặt hàngIVOM101NWT2 R2bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng?
Q: Tôi không tìm thấy màn hình LCD mà tôi đang tìm kiếm trên trang web, tôi phải làm gì?
A: Bạn có thể cung cấp cho chúng tôi một số hình ảnh, chúng tôi có rất nhiều màn hình LCD trên kệ.
Q: Bạn có thể khai báo đơn hàng màn hình LCD M101NWT2 R2 của tôi với giá trị rất thấp không?
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%