Màn hình hiển thị LCD 27 inch RGB 1920X1080 LM270WF7-SSA1 cho màn hình máy tính để bàn
Tên thương hiệu: LG Display
Số mẫu: LM270WF7-SSA1
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Trung Quốc
Mô hình bảng điều khiển:
LM270WF7-SSA1
Kích thước bảng điều khiển:
27.0 "
Nghị quyết:
1920 (RGB) × 1080, FHD, 81PPI
Khu vực trưng bày:
597,888 (Rộng) × 336,312 (H) mm
Kích thước phác thảo:
607,1 (W) × 354,1 (H) × 13,7 (D) mm
Thời gian đáp ứng:
14 (Kiểu chữ) (G đến G)
Trọng lượng bảng điều khiển:
3,20 / 3,36kg (Loại. / Tối đa)
Đăng kí:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình hiển thị LCD IPS mờ
Màn hình hiển thị LCD LM270WF7-SSA1
Mô tả sản phẩm
Nguyên bản trong kho Màn hình hiển thị LCD 27.0 inch 1920 (RGB) × 1080 LM270WF7-SSA1 cho Màn hình máy tính để bàn
LM270WF7-SSA1 Chi tiết sản phẩm:
Màn hình LGLCDMàn hình LM270WF7-SSA1
nhà chế tạo Màn hình LG
Tên Model LM270WF7-SSA1
Kích thước màn hình 27.0 "
Loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 1920 (RGB) × 1080 [FHD] 81PPI
Cấu hình pixel Thanh dọc RGB
Kích thước màn hình 597,888 × 336,312 mm (H × V)
kích thước vật lý 607,1 × 354,1 × 13,7 mm (H × V × D)
Xử lý bề mặt Lớp phủ mờ, cứng (3H)
Độ sáng (cd / m²) 250 (Kiểu chữ)
Tương phản 1000: 1 (Kiểu) [Truyền]
Góc đẹp nhất Toàn cảnh
Chế độ quang học IPS, màn hình thông thường màu đen, truyền
Góc nhìn 89/89/89/89 (Loại) (CR≥10)
tốc độ phản hồi 14 (Typ.) (G đến G) ms
Số lượng màu 16,7 triệu, 72% NTSC
Loại đèn nền 15S4P WLED, 30K giờ, không có trình điều khiển
Trọng lượng màn hình 3,20 / 3,36kg (Loại. / Tối đa)
Tốc độ làm tươi 60Hz
hệ thống tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit), đầu nối, 30 chân
Cung cấp hiệu điện thế 5.0V (Kiểu chữ)
Xếp hạng tối đa Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 ° C Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 50 ° C
LM270WF7-SSA1Liên hệ chúng tôi:
Giờ làm việc của chúng tôi là (Thứ Hai - Thứ Sáu):
CN: 9 giờ sáng - 6 giờ chiều RU: 4 giờ sáng - 1 giờ chiều
AU: 11 giờ sáng - 8 giờ tối Vương quốc Anh: 1 giờ sáng - 10 giờ sáng
LM270WF7-SSA1Vận chuyển và đóng gói:
Màn hình hiển thị LCD 27 inch RGB 1920X1080 LM270WF7-SSA1 cho màn hình máy tính để bàn 0
LM270WF7-SSA1Đóng gói:
LM270WF7-SSA1Đang chuyển hàng:
1, vận chuyển qua DHL / FedEx / UPS / TNT.Dịch vụ nhanh chóng, an toàn, tốt.
2, chúng tôi sẽ gửi hàng hóa của bạn với 1-3 ngày làm việc sau khi thanh toán xong.
LM270WF7-SSA1Sự bảo đảm:
1. Chúng tôi có 90 ngày bảo hành kể từ ngày vận chuyển, bất kể vấn đề chất lượng đó là gì.
LM270WF7-SSA1Câu hỏi thường gặp:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của LM270WF7-SSA1 không?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Q: Làm cách nào để theo dõi đơn hàng LM270WF7-SSA1 của tôi?
Q: Bao lâu là bảo hành?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Làm thế nào để thanh toán LM270WF7-SSA1?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương tây.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%