Màn hình LCD 19.0 inch hiển thị RGB 1280X1024 SXGA 86PPI LG LM190E05-SL03
Tên thương hiệu: LG.Philips LCD
Số mẫu: LM190E05-SL03
Trung Quốc
Mô hình bảng điều khiển:
LM190E05-SL03
Kích thước bảng điều khiển:
19.0 "
Nghị quyết:
1280 (RGB) × 1024, SXGA, 86PPI
Khu vực trưng bày:
376,32 (W) × 301,056 (H) mm
Mở bezel:
380,3 (W) × 305,0 (H) mm
Kích thước phác thảo:
396 (W) × 324 (H) × 20,5 (D) mm
Trọng lượng:
2,97 / 3,12kg (Loại. / Tối đa)
Đăng kí:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD LM190E05-SL03
Màn hình LCD SXGA
Mô tả sản phẩm
LM190E05-SL03 Màn hình LCD gốc A + Lớp 19,0 inch 1280 (RGB) * 1024 cho LG
LM190E05-SL03 Chi tiết sản phẩm:
LG.Philips LCDLCDMàn hình LM190E05-SL03
nhà chế tạo LG.Philips LCD
Tên Model LM190E05-SL03
Kích thước màn hình 19,0 inch
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Nghị quyết 1280 (RGB) × 1024, SXGA, 86PPI
Bố cục pixel Thanh dọc RGB
Khu vực trưng bày 376,32 (W) × 301,056 (H) mm
Khu vực có thể xem được 380,3 (W) × 305,0 (H) mm
kích thước vật lý 396 (W) × 324 (H) × 20,5 (D) mm
Xử lý bề mặt Lớp phủ mờ, cứng (3H)
Độ sáng bảng điều khiển 230 cd / m2 (Loại)
Tương phản 800: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Loại) (CR≥10)
Chế độ hoạt động IPS, màn hình thông thường màu đen, truyền
Quan điểm tốt nhất Toàn cảnh
Thời gian phản ứng 7/11 (Typ.) (Tr / Td);14 (Typ.) (G đến G) ms
Màu hiển thị 16,7 triệu, 71% NTSC
loại nguồn sáng 4 chiếc CCFL, 40K giờ, không có trình điều khiển
tần suất làm việc 60Hz
Trọng lượng bảng điều khiển 2,97 / 3,12kg (Loại. / Tối đa)
Giao diện tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân, đầu nối
Ổ đĩa điện áp màn hình 12.0V (Loại)
môi trường làm việc Làm việc: 0 ~ 50 ° C;Bảo quản: -20 ~ 60 ° C
LM190E05-SL03Vui lòng nhắc nhở:
LM190E05-SL03Thanh toán:
T / T (Chuyển khoản) / Western Union / Paypal, Escrow, ALI Trade Assurance.
LM190E05-SL03Vận chuyển và đóng gói:
Màn hình LCD 19.0 inch hiển thị RGB 1280X1024 SXGA 86PPI LG LM190E05-SL03 0
LM190E05-SL03Chi tiết vận chuyển:
& Chúng tôi sẽ gửi các mặt hàng trong vòng 2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
& chúng tôi chỉ giao hàng theo địa chỉ nhận hàng trừ khi bạn liên hệ để thay đổi.
& Theo thời gian vận chuyển, thường sẽ là 3-15 ngày, sẽ khác nhau đối với các quốc gia khác nhau.
LM190E05-SL03Đảm bảo và hoàn lại tiền:
1. tất cả các mục là trong tình trạng tốt.
LM190E05-SL03Câu hỏi thường gặp:
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Bạn có thể giảm giá cho mình nếu mình cần số lượng lớn LM190E05-SL03 được không ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng số lượng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Q: Cách thanh toán LM190E05-SL03 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương tây.
Q: Làm cách nào để theo dõi đơn đặt hàng LM190E05-SL03 của tôi ?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%