M238HCA-L3B Màn hình máy tính để bàn innolux 23,8 inch LCD 1920 * 1080 Bảng điều khiển màn hình LCD TFT H-DMI to LVDS Bảng điều khiển
Tên thương hiệu: Innolux
Số mẫu: M238HCA-L3B
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình bảng điều khiển:
M238HCA-L3B
Kích thước bảng điều khiển:
23,6 inch
Nghị quyết:
1920 (RGB) × 1080 (FHD) 92PPI
Khu vực trưng bày:
527,04 × 296,46 (H × V)
Kích thước phác thảo:
535 × 313 × 13,2 (H × V × D)
Độ tương phản:
1000: 1 (Tối thiểu) (TM)
Độ đậm của màu:
16,7 triệu 72% NTSC
Đăng kí:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
Màn hình máy tính để bàn M238HCA-L3B innolux 23,8 inch Màn hình LCD TFT 1920 * 1080 TFT
M238HCA-L3BThông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD Innolux M238HCA-L3B
nhà chế tạo Innolux
Tên Model M238HCA-L3B
Kích thước màn hình 23,8 inch
Loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Số pixel 1920 (RGB) × 1080 (FHD) 92PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 527,04 × 296,46 (H × V)
Đường viền (mm) 535 × 313 × 13,2 (H × V × D)
Sự đối đãi Chống chói (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H)
Độ chói 250 cd / m² (Loại)
Độ tương phản 1000: 1 (Tối thiểu) (TM)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Loại) (CR≥10)
Phản ứng 8/7 (Loại) (Tr / Td) ms
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc AAS, thường đen, truyền
Độ đậm của màu 16,7 triệu 72% NTSC
Đèn nền WLED, 30K giờ, Không có Trình điều khiển
Khối lượng 2,04 / 2,27 / 2,4kg (Tối thiểu / Bước / Tối đa)
Được dùng cho Màn hình máy tính để bàn
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu Đầu nối LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân
Cung cấp điện áp 5.0V (Kiểu chữ)
Tối đaXếp hạng Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 ° C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C
Màn hình máy tính để bàn M238HCA-L3B innolux 23,8 inch LCD 1920 * 1080 Bảng điều khiển màn hình LCD TFT H-DMI to LVDS Bảng điều khiển
M238HCA-L3B Thông tin hữu ích:
M238HCA-L3B Đóng gói:
Xin lưu ý M238HCA-L3B
chúng tôi không chịu trách nhiệm cho bất kỳ thuế hải quan hoặc thuế nhập khẩu.
M238HCA-L3B Vận chuyển:
1. Vận chuyển tiêu chuẩn và phân phối bằng đường tốc hành.
3, thông thường, bạn có thể nhận được hàng hóa trong vòng 10-20 ngày lịch.
PHẢN HỒI M238HCA-L3B:
Sự hài lòng của bạn là mục tiêu của chúng tôi, phản hồi của bạn rất quan trọng đối với chúng tôi.
M238HCA-L3B Dịch vụ sau bán hàng:
Sản phẩm này bảo hành 6 tháng kể từ ngày khách nhận hàng,
thiệt hại do yếu tố con người không được bảo hành
người bán không được bảo hành chi phí vận chuyển
khoản hoàn trả sẽ được trả lại sau khi nhận được bưu kiện trả lại. tất cả hàng hóa đều được dán nhãn
nhận dạng không bị rách, Nếu không sẽ không được bảo hành, cảm ơn bạn đã thông cảm.
Câu hỏi thường gặp về M238HCA-L3B Rev.C1:
Q: Bạn có thể kiểm tra bảng LCD M238HCA-L3B trước khi vận chuyển không?
A: Vâng, tất nhiên, đừng lo lắng, mặt hàng của chúng tôi đã được kiểm tra ok trước khi vận chuyển.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu M238HCA-L3B không?
A: Vâng, đơn đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Bạn có thể khai báo giá trị thấp của đơn đặt hàng của tôi M238HCA-L3B không ?
A: Vâng, chúng tôi có thể, bạn có thể cho chúng tôi biết trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành của LCD M238HCA-L3B trong bao lâu ?
A: 90 ngày.
M238HCA-L3B Vận chuyển và Đóng gói:
M238HCA-L3B Màn hình máy tính để bàn innolux 23,8 inch LCD 1920 * 1080 Bảng điều khiển màn hình LCD TFT H-DMI to LVDS Bảng điều khiển 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%