Màn hình máy tính xách tay M236HJJ-P02 Rev.C1 23..6 inch Led 1920 * 1080 30 chân Kết nối
Tên thương hiệu: Innolux
Số mẫu: M236HJJ-P02 Rev.C1
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình bảng điều khiển:
M236HJJ-P02 Rev.C1
Kích thước bảng điều khiển:
23,6 inch
Nghị quyết:
1920 (RGB) × 1080 (FHD) 93PPI
Khu vực trưng bày:
521,28 × 293,22 (H × V)
Kích thước phác thảo:
534,28 × 306,252 (H × V × D)
Độ tương phản:
3000: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Độ đậm của màu:
16,7 triệu 72% NTSC
Đăng kí:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
M236HJJ-P02 Rev.C1Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD Innolux M236HJJ-P02 Rev.C1
nhà chế tạo Innolux
Tên Model M236HJJ-P02 Rev.C1
Kích thước màn hình 23,6 inch
Loại màn hình CELL, a-Si TFT-LCD
Số pixel 1920 (RGB) × 1080 (FHD) 93PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 521,28 × 293,22 (H × V)
Đường viền (mm) 534,28 × 306,252 (H × V × D)
Sự đối đãi Chống chói (Haze 3%), Lớp phủ cứng (3H)
Độ chói 0cd / m² (Kiểu chữ)
Độ tương phản 3000: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Loại) (CR≥10)
Phản ứng 10 (Typ.) (G đến G) mili giây
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc Siêu MVA, Bình thường màu đen, Truyền
Độ đậm của màu 16,7 triệu 72% NTSC
Đèn nền Không có B / L
Khối lượng TBD
Được dùng cho Màn hình máy tính để bàn
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Chi tiết D-IC COF Tích hợp 6 chip nguồn
Loại tín hiệu Đầu nối LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân
Cung cấp điện áp 5.0V (Kiểu chữ)
Tối đaXếp hạng Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 ° C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C
Thông tin hữu ích M236HJJ-P02 Rev.C1:
M236HJJ-P02 Rev.C1 Đóng gói:
Xin lưu ý M236HJJ-P02 Rev.C1
chúng tôi không chịu trách nhiệm cho bất kỳ thuế hải quan hoặc thuế nhập khẩu.
M236HJJ-P02 Rev.C1 Vận chuyển:
1. Vận chuyển tiêu chuẩn và phân phối bằng đường tốc hành.
3, thông thường, bạn có thể nhận được hàng hóa trong vòng 10-20 ngày lịch.
Ghi chú M236HJJ-P02 Rev.C1:
Tất cả các sản phẩm sẽ được kiểm tra trước khi xuất xưởng
Câu hỏi thường gặp về M236HJJ-P02 Rev.C1:
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng M236HJJ-P02 Rev.C1 trong bao lâu?
A: Nói chung, sẽ mất 3-8 ngày để đến tay bạn bằng DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần số lượng lớn M236HJJ-P02 Rev.C1 được không?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng số lượng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Bao lâu là bảo hành?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
M236HJJ-P02 Rev.C1 Vận chuyển và Đóng gói:
Màn hình máy tính xách tay M236HJJ-P02 Rev.C1 23..6 inch Led 1920 * 1080 30 chân Kết nối 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%