| Số mẫu: | LS055R1SX03 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
LS055R1SX03 1440 (RGB) × 2560 Màn hình LCD 5.5 inch 2K Bảng điều khiển MIPI cho máy chiếu máy in 3D
LS055R1SX03 Thông tin chi tiết sản phẩm :
| NHỌNMAN HINH LCDLS055R1SX03 | |
| nhà chế tạo | NHỌN |
| Tên Model | LS055R1SX03 |
| kích thước màn hình | 5,5 inch |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 X 1440 |
| Cấu hình pixel | Sọc dọc RGB |
| Kích thước màn hình | 120,96 X 68,04 (mm) |
| kích thước vật lý | 128,49 X 70,94 X 1,45 (mm) |
| độ sáng | 450 (Loại) (cd / m²) |
| Tương phản | 1300: 1 (Kiểu chữ) (TM) |
| Chế độ quang học | chế độ mới 2, Thông thường màu đen, Truyền |
| Góc nhìn | 80/80/80/80 (Kiểu chữ) (CR≥10) |
| Thời gian trả lời | 35 (tối đa) (Tr + Td) ms |
| Số màu | 16,7 triệu 70% (CIE1931) |
| Loại đèn nền | WLED 8s2p không có trình điều khiển |
| Trọng lượng bảng điều khiển | 25,0g (Loại) |
| Tốc độ làm tươi | 60Hz |
| Chức năng cảm ứng | Không đụng hàng |
| hệ thống tín hiệu | mipi (2 ch 4 làn dữ liệu) 50 chân |
| Cung cấp hiệu điện thế | 1,8 / 5,75 / -5,75v (Typ.) (Iovcc / vsp / vsn) |
| Xếp hạng tối đa | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 ° c;Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 ° c; |