| Số mẫu: | M215HNE-L30 Rev.C1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
M215HNE-L30 Rev.C1 Màn hình LCD máy tính để bàn 21,5 inch
M215HNE-L30 Rev.C1 Thông tin chi tiết sản phẩm :
| MÀN HÌNH LCD Innolux M215HNE-L30 Rev.C1 | |
| nhà chế tạo | Innolux |
| Tên Model | M215HNE-L30 Rev.C1 |
| Kích thước màn hình | 21,5 inch |
| Loại màn hình | LCM, a-Si TFT-LCD |
| Số pixel | 1920 (RGB) × 1080 (FHD) 102PPI |
| Sự sắp xếp | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động (mm) | 476.064 × 267.786 (H × V) |
| Đường viền (mm) | 495,6 × 292,2 × 12 (H × V × D) |
| Vùng bezel (mm) | 479,84 × 271,3 (H × V) |
| Sự đối đãi | Chống chói, lớp phủ cứng (3H) |
| Độ chói | 250cd / m² (Loại) |
| Độ tương phản | 3000: 1 (Kiểu chữ) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Loại) (CR≥10) |
| Phản ứng | 15/5 (Loại) (Tr / Td) mili giây |
| Xem tốt tại | Đối diện |
| Chế độ làm việc | Siêu MVA, Bình thường màu đen, Truyền |
| Độ đậm của màu | 16,7 triệu 72% NTSC |
| Đèn nền | 4 dây WLED, 40K giờ, Không có trình điều khiển |
| Khối lượng | 1,80 / 1,85Kgs (Loại. / Tối đa) |
| Được dùng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tốc độ làm tươi | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | Đầu nối LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Kiểu chữ) |
| Tối đaXếp hạng | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 ° C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C |
| M215HNE-L30 Rev.C1 Màn hình máy tính để bàn 21,5 inch Màn hình LCD 1920 * 1080 FHD TFT Bảng điều khiển màn hình LCD TFT | |