LQ231U1LW31 Màn hình hiển thị LCD 23,1 inch TFT 1600 (RGB) × 1200 nguyên bản mới
Tên thương hiệu: Sharp
Số mẫu: LQ231U1LW31
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên Model:
LQ231U1LW31
Kích thước màn hình:
23,1 inch
Số pixel:
1600 (RGB) × 1200 (UXGA) 86PPI
Khu vực hoạt động (mm):
470,4 × 352,8 (H × V)
Đường viền (mm):
530 × 431,5 (H × V × D)
Vùng bezel (mm):
476,4 × 358,8 (H × V)
khối lượng:
4,50kg (Tối đa)
Được dùng cho:
Công nghiệp
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
Thông tin chi tiết sản phẩm :
NHỌNMAN HINH LCDLQ231U1LW31
nhà chế tạo NHỌN
Tên Model LQ231U1LW31
kích thước màn hình 23,1 inch
Loại màn hình a-Si TFT-LCD LCM
Nghị quyết 1600 (RGB) × 1200 (UXGA) 86PPI
Cấu hình pixel Sọc dọc RGB
Kích thước màn hình 470,4 × 352,8 (H × V) mm
kích thước nhìn thấy được 476,4 × 358,8 (H × V) mm
kích thước vật lý 530 × 431,5 (H × V × D) mm
mặt Mờ (sương mù 40%), Lớp phủ cứng (2H)
độ sáng 500 (Loại) (cd / m²)
Tương phản 600: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Chế độ quang học ASV, Màu đen thông thường, Transflective
Góc nhìn 85/85/85/85 (Tối thiểu) (CR≥10)
Thời gian trả lời 12 (Kiểu chữ) (Tr + Td);8 (Typ.) (G đến G) ms
Số màu 16,7 triệu, 62% NTSC
Loại đèn nền WLED, 50K giờ, với trình điều khiển LED
Trọng lượng bảng điều khiển 4,5kg (Loại)
Tốc độ làm tươi 60Hz
Chức năng cảm ứng Không đụng hàng
hệ thống tín hiệu OpenLDI, thiết bị đầu cuối, 31 chân
Cung cấp hiệu điện thế 5.0V (Kiểu chữ)
Xếp hạng tối đa Làm việc: -20 ~ 70 ° C Bảo quản: -30 ~ 80 ° C
chào mừng LQ231U1LW31:
LQ231U1LW31 Vận chuyển và Đóng gói:
LQ231U1LW31 Màn hình hiển thị LCD 23,1 inch TFT 1600 (RGB) × 1200 nguyên bản mới 0
LQ231U1LW31 Vận chuyển:
(Xin lưu ý: ngày làm việc / làm việc: KHÔNG bao gồm cuối tuần và ngày lễ.)
Đến hầu hết các quốc gia: 10-25 ngày làm việc (chẳng hạn như Đức, Tây Ban Nha, Swden, Thụy Sĩ, v.v.)
Đến Hoa Kỳ, Vương quốc Anh và Úc: 7-18 ngày làm việc
Đến Nga: 25-60 ngày làm việc do Nga bài rất chậm
Để giao hàng nhanh hơn, vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết chi tiết.
LQ231U1LW31 Trở lại:
Câu hỏi thường gặp về LQ231U1LW31:
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Bao lâu là bảo hành?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
Q: Làm thế nào để thanh toán LQ231U1LW31?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương tây.
Q: Làm cách nào để theo dõi đơn đặt hàng LQ231U1LW31 của tôi ?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%