Tên thương hiệu: Innolux
Số mẫu: M200FGE-L20
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên Model:
M200FGE-L20
Kích thước màn hình:
20,0 inch
Số pixel:
1600 (RGB) × 900 (HD +) 91PPI
Khu vực hoạt động (mm):
442,8 × 249,075 (H × V)
Đường viền (mm):
462,8 × 272 × 11 (H × V × D)
Vùng bezel (mm):
446,8 × 253,2 (H × V)
khối lượng:
1,63 / 1,80kg (Loại. / Tối đa)
Được dùng cho:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD Chimei Innolux M200FGE-L20
nhà chế tạo Chimei Innolux
Tên Model M200FGE-L20
Kích thước màn hình 20,0 inch
Loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Số pixel 1600 (RGB) × 900 (HD +) 91PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 442,8 × 249,075 (H × V)
Đường viền (mm) 462,8 × 272 × 11 (H × V × D)
Vùng bezel (mm) 446,8 × 253,2 (H × V)
Sự đối đãi Chống chói (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H)
Độ chói 250cd / m² (Loại)
Độ tương phản 1000: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 85/85/80/80 (Loại) (CR≥10)
Phản ứng 1,5 / 3,5 (Loại) (Tr / Td) ms
Xem tốt tại 6 giờ
Chế độ làm việc TN, thường trắng, truyền
Độ đậm của màu 16,7 triệu 72% NTSC
Đèn nền 10S4P WLED, 50K giờ, Không có trình điều khiển
Khối lượng 1,63 / 1,80kg (Loại. / Tối đa)
Được dùng cho Màn hình máy tính để bàn
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Danh sách IC trình điều khiển Chip nguồn COF 5 tích hợp
Loại tín hiệu Đầu nối LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân
Cung cấp điện áp 5.0V (Kiểu chữ)
Tối đaXếp hạng Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 ° C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C
Chúng tôi hứa sẽ:
Thứ 1: Chỉ bán những mặt hàng tiêu dùng tốt nhất và đảm bảo chất lượng cao nhất có thể.
2: Cung cấp hàng hóa cho khách hàng của chúng tôi trên toàn thế giới với tốc độ và độ chính xác cao
Chính sách dịch vụ khách hàng:
Chúng tôi rất sẵn lòng trả lời bất kỳ câu hỏi nào của bạn, vui lòng liên hệ với
1: Đơn đặt hàng được xử lý kịp thời sau khi xác minh thanh toán.
M200FGE-L20 Thanh toán và Giao hàng
2. mục sẽ được xuất xưởng trong vòng 1-3 ngày.
5. Thời gian giao hàng:
--via DHL, Fedex, UPS: 3-7 ngày làm việc
--via EMS: 7-15 ngày làm việc
--via Air Mail hoặc Bưu kiện: 10-30 ngày làm việc (đôi khi lâu hơn)
LƯU Ý: thời gian giao hàng không nên được coi là một khía cạnh phản hồi của bạn.
Bảo hành M195FGE-L20:
1. Chúng tôi có 90 ngày bảo hành kể từ ngày vận chuyển, bất kể vấn đề chất lượng đó là gì.
Câu hỏi thường gặp về M200FGE-L20:
Q: Làm thế nào để thanh toán M200FGE-L20?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương tây.
Q: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng của M200FGE-L20?
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Bao lâu là bảo hành?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
M195FGE-L20 Vận chuyển và Đóng gói:
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%