| Số mẫu: | M185BGE-L23 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
Màn hình hiển thị LED LCD LVDS M185BGE-L23 1366 * 768 30pin
Thông tin chi tiết sản phẩm :
| MÀN HÌNH LCD Chimei Innolux M185BGE-L23 | |
| nhà chế tạo | Chimei Innolux |
| Tên Model | M185BGE-L23 |
| Kích thước màn hình | 18,5 inch |
| Loại màn hình | LCM, a-Si TFT-LCD |
| Số pixel | 1366 (RGB) × 768 (WXGA) 84PPI |
| Sự sắp xếp | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động (mm) | 409,8 × 230,4 (H × V) |
| Đường viền (mm) | 430,37 × 254,6 × 11 (H × V × D) |
| Vùng bezel (mm) | 413,4 × 234,0 (H × V) |
| Sự đối đãi | Chống chói (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ chói | 200 cd / m² (Loại) |
| Độ tương phản | 700: 1 (Kiểu chữ) (TM) |
| Góc nhìn | 45/45/20/45 (Loại) (CR≥10) |
| Phản ứng | 1,5 / 3,5 (Loại) (Tr / Td) ms |
| Xem tốt tại | 6 giờ |
| Chế độ làm việc | TN, thường trắng, truyền |
| Độ đậm của màu | 16,7 triệu 72% NTSC |
| Đèn nền | 8S4P WLED, 40K giờ, Không có trình điều khiển |
| Khối lượng | 1,45 / 1,50kg (Loại. / Tối đa) |
| Được dùng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tốc độ làm tươi | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | Đầu nối LVDS (1 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Kiểu chữ) |
| Tối đaXếp hạng | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 ° C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C |