TM050JDHG33 Mô-đun LCD thay thế bằng màn hình cảm ứng cho Zebra Motorola TC51 TC510K TC56
Tên thương hiệu: TIANMA
Số mẫu: TM050JDHG33
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình bảng điều khiển:
TM050JDHG33
Kích thước bảng điều khiển:
5,0 "
Nghị quyết:
720 (RGB) × 1280, WXGA, 294PPI
Khu vực trưng bày:
62,1 (W) × 110,4 (H) mm
Kích thước phác thảo:
65,4 (W) × 118,9 (H) × 1,8 (D) mm
Loại đèn:
6S2P WLED, 20K giờ, không cần trình điều khiển
Trọng lượng bảng điều khiển:
TBD
Đăng kí:
Điện thoại di động / Cầm tay & PDA
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
TM050JDHG33 Thay thế mô-đun LCD
Thay thế mô-đun LCD MIPI
Mô tả sản phẩm
Thông tin chi tiết sản phẩm :
TIANMA MAN HINH LCD TM050JDHG33
nhà chế tạo TIANMA
Tên Model TM050JDHG33
Kích thước màn hình 5,0 inch
Loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Số pixel 720 (RGB) × 1280 (WXGA) 294PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 62,1 × 110,4 (H × V)
Đường viền (mm) 65,4 × 118,9 × 1,8 (H × V × D)
Sự đối đãi Lớp phủ trong, cứng
Độ chói 600cd / m² (Loại)
Độ tương phản 800: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 80/80/80/80 (Kiểu chữ) (CR≥10)
Phản ứng 30 (Loại) (Tr + Td) ms
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc SFT, thường đen, truyền
Độ đậm của màu 16,7 triệu 70% NTSC
Đèn nền 6S2P WLED, 20K giờ, Không có trình điều khiển
Khối lượng TBD
Được dùng cho Điện thoại di động / Cầm tay & PDA
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu MIPI (4 làn dữ liệu), Đầu nối 34 chân
Cung cấp điện áp 1.8 / 2.8V (Typ.) (VDDIO / VCC)
Tối đaXếp hạng Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 ° C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 ° C
Tin tức hữu ích:
Thanh toán:
Chúng tôi chấp nhận Ký quỹ, Thẻ tín dụng, Paypal, v.v.
Vận chuyển và đóng gói:
TM050JDHG33 Mô-đun LCD thay thế bằng màn hình cảm ứng cho Zebra Motorola TC51 TC510K TC56 0
Về giao thông vận tải:
Lời nhắc nhở:
Bạn Nga Chú ý Làm ơn !!!
Vui lòng điền tên đầy đủ của người nhận vào đơn đặt hàng do chính sách mới của hải quan Nga,
nếu không, bạn có thể sẽ không nhận được gói cuối cùng.
Chúng tôi không chịu trách nhiệm về lỗi không phát sinh do khách hàng không cung cấp
đủ thông tin khi đặt hàng.
2. đơn hàng sẽ được vận chuyển trong 2-7 ngày làm việc
Câu hỏi thường gặp:
Q: Bạn có thể giảm giá cho mình nếu mình cần số lượng lớn TM050JDHG33 được không ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng số lượng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Q: Làm cách nào để theo dõi đơn đặt hàng TM050JDHG33 của tôi?
Q: Bao lâu là bảo hành?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Tôi có thể thanh toán đơn hàng TM050JDHG33 của tôi không qua thẻ tín dụng?
A: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%