Màn hình LCD mới và nguyên bản 20,0 inch cho máy tính LTM200KT03
Tên thương hiệu: SAMSUNG
Số mẫu: LTM200KT03
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên Model:
LTM200KT03
Kích thước màn hình:
20,0 inch
Số pixel:
1600 (RGB) × 900 (HD +) 91PPI
Khu vực hoạt động (mm):
442,8 × 249,075 (H × V)
Đường viền (mm):
462,8 × 272 × 17,5 (H × V × D)
Vùng bezel (mm):
446,8 × 253,2 (H × V)
khối lượng:
2,60kg (Tối đa)
Được dùng cho:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
Thông tin chi tiết sản phẩm :
SAMSUNGLCDMàn hình LTM200KT03
nhà chế tạo SAMSUNG
Tên Model LTM200KT03
Kích thước màn hình 20,0 inch
Loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Số pixel 1600 (RGB) × 900 (HD +) 91PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 442,8 × 249,075 (H × V)
Đường viền (mm) 462,8 × 272 × 17,5 (H × V × D)
Vùng bezel (mm) 446,8 × 253,2 (H × V)
Sự đối đãi Chống chói (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H)
Độ chói 250 cd / m² (Loại)
Độ tương phản 1000: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 85/85/80/80 (Kiểu chữ) (CR≥10)
Phản ứng 5 (Kiểu chữ) (Tr + Td) ms
Xem tốt tại 6 giờ
Chế độ làm việc TN, thường trắng, truyền
Độ đậm của màu 16,7 triệu 72% NTSC
Đèn nền 2 chiếc CCFL, 50K giờ, Không có trình điều khiển
Khối lượng 2,60kg (Tối đa)
Được dùng cho Màn hình máy tính để bàn
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit), Đầu nối 30 chân
Cung cấp điện áp 5.0V (Kiểu chữ)
Tối đaXếp hạng Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 ° C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C
Màn hình LCD 20.0 inch mới và nguyên bản cho máy tính LTM200KT03
100% kiểm tra trước khi vận chuyển.
Chúng tôi hứa:
- Yêu cầu của bạn liên quan đến sản phẩm hoặc giá cả của chúng tôi sẽ được trả lời trong 12 giờ.
- Bảo vệ khu vực bán hàng, ý tưởng thiết kế và tất cả thông tin cá nhân của bạn.
- Chất lượng tốt nhất và giá cả cạnh tranh.
Thanh toán:
1. T / T (Chuyển khoản)
2. Công đoàn phương Tây
3. Moneygram
4. Paypal
Vận chuyển và đóng gói:
Màn hình LCD mới và nguyên bản 20,0 inch cho máy tính LTM200KT03 0
Thời gian giao hàng:Giao hàng trong vòng 3-7 ngày sau khi thanh toán
Đang chuyển hàng:Dịch vụ DHL, UPS, EMS, FEDEX và TNT và nhanh chóng (2-4 ngày).
Số theo dõi sẽ được cung cấp để kiểm tra chi tiết vận chuyển
Đang chuyển hàng:
3, lô hàng sẽ được thực hiện trong vòng 3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Câu hỏi thường gặp:
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnLTM200KT03 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng số lượng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Q: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôiLTM200KT03 qua thẻ tín dụng?
A: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
Q: Bao lâu thì tôi sẽ nhận đượcCác mặt hàngLTM200KT03 ?
A: Nói chung, sẽ mất 3-8 ngày đến tay bạn bằng DHL / FEDEX / UPS / TNT.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%