Nguyên bản dành cho Bảng điều khiển màn hình LCD CCFL 19.0 inch của Samsung Màn hình LCD LTM190E4-L02
Tên thương hiệu: SAMSUNG
Số mẫu: LTM190E4-L02
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình bảng điều khiển:
LTM190E4-L02
Kích thước bảng điều khiển:
19.0 "
Nghị quyết:
1280 (RGB) × 1024, SXGA, 86PPI
Khu vực trưng bày:
376,32 (W) × 301,056 (H) mm
Mở bezel:
380,2 (W) × 305,0 (H) mm
Kích thước phác thảo:
396 (Rộng) × 324 (Cao) × 17 (D) mm
Trọng lượng bảng điều khiển:
2,55kg (Tối đa)
Đăng kí:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
Thông tin chi tiết sản phẩm :
SAMSUNG MAN HINH LCDLTM190E4-L02
nhà chế tạo SAMSUNG
Tên Model LTM190E4-L02
Kích thước màn hình 19,0 inch
Loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Số pixel 1280 (RGB) × 1024 (SXGA) 86PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 376,32 × 301,056 (H × V)
Đường viền (mm) 396 × 324 × 17 (H × V × D)
Vùng bezel (mm) 380,2 × 305,0 (H × V)
Sự đối đãi Chống chói (Haze 44%), Lớp phủ cứng (3H)
Độ chói 250 cd / m² (Loại)
Độ tương phản 1500: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Loại) (CR≥10)
Phản ứng 13/7 (Kiểu) (Tr / Td) ms
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc PVA, thường đen, truyền
Độ đậm của màu 16,7 triệu 100% sRGB
Đèn nền 4 chiếc CCFL, 50K giờ, Không có trình điều khiển
Khối lượng 2,55kg (Tối đa)
Được dùng cho Màn hình máy tính để bàn
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit), Đầu nối 30 chân
Cung cấp điện áp 5.0V (Kiểu chữ)
Tối đaXếp hạng Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 ° C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C
Thanh toán:
Chúng tôi thường sử dụng T / T (Chuyển khoản ngân hàng).
L / C (Thư tín dụng) trả ngay
Western Union, PayPal, Escrow, v.v.
Vận chuyển và đóng gói:
Nguyên bản dành cho Bảng điều khiển màn hình LCD CCFL 19.0 inch của Samsung Màn hình LCD LTM190E4-L02 0
Thợ tàu:
4. bất kỳ khoản phí hoặc lệ phí nhập khẩu là trách nhiệm của người mua.
Thời gian giao hàng:
Còn hàng, giao hàng trong vòng 3 ngày.
Đảm bảo chất lượng:
100% mới và nguyên bản
Bảo hành chất lượng 30-360 ngày
Hoàn lại tiền và trả lại:
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào khác, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào!
Câu hỏi thường gặp:
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Làm cách nào để theo dõi thứ tự của tôi vềLTM190E4-L02 ?
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng trong bao lâuLTM190E4-L02 ?
A: Nói chung, sẽ mất 3-8 ngày đến tay bạn bằng DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Làm thế nào để thanh toánLTM190E4-L02 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương tây.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%