Màn hình LCD LVDS TFT 17,0 inch 30 chân cho bảng hiển thị SAMSUNG LTM170E8-L01
Tên thương hiệu: SAMSUNG
Số mẫu: LTM170E8-L01
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình bảng điều khiển:
LTM170E8-L01
Kích thước bảng điều khiển:
17.0 "
Nghị quyết:
1280 (RGB) × 1024, SXGA, 96PPI
Khu vực trưng bày:
337,92 (W) × 270,336 (H) mm
Mở bezel:
340,92 (W) × 273,336 (H) mm
Kích thước phác thảo:
354,9 (W) × 290,3 (H) × 13,3 (D) mm
Trọng lượng bảng điều khiển:
1,70kg (Tối đa)
Đăng kí:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
Thông tin chi tiết sản phẩm :
SAMSUNG MAN HINH LCD LTM170E8-L01
nhà chế tạo SAMSUNG
Tên Model LTM170E8-L01
Kích thước màn hình 17,0 inch
Loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Số pixel 1280 (RGB) × 1024 (SXGA) 96PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 337,92 × 270,336 (H × V)
Đường viền (mm) 354,9 × 290,3 × 13,3 (H × V × D)
Vùng bezel (mm) 340,92 × 273,336 (H × V)
Sự đối đãi Chống chói (Haze 44%), Lớp phủ cứng (3H)
Độ chói 280 cd / m² (Loại)
Độ tương phản 1500: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Loại) (CR≥10)
Phản ứng 15/10 (Loại) (Tr / Td) mili giây
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc PVA, thường đen, truyền
Độ đậm của màu 16,7 triệu 72% NTSC
Đèn nền 4 chiếc CCFL, 50K giờ, Không có trình điều khiển
Khối lượng 1,70kg (Tối đa)
Được dùng cho Màn hình máy tính để bàn
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu Đầu nối LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân
Cung cấp điện áp 5.0V (Kiểu chữ)
Tối đaXếp hạng Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 ° C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C
Thanh toán:
2. Nếu bạn có bất kỳ vấn đề thanh toán, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi.
Vui lòng nhắc nhở:
Vận chuyển và đóng gói:
Màn hình LCD LVDS TFT 17,0 inch 30 chân cho bảng hiển thị SAMSUNG LTM170E8-L01 0
Thợ tàu:
1.DHL/EMS/UPS/FEDEX/TNT, v.v.
2. người mua chịu trách nhiệm cho bất kỳ khoản thuế hoặc nghĩa vụ tính theo quốc gia của họ.
Chính sách hoàn trả:
Bảo hành:
Đang chuyển hàng
2. Bảo hành là 90 ngày.
Hoàn lại tiền và trả lại:
1. Nếu mặt hàng bị lỗi, xin thông báo cho chúng tôi trong vòng 3 ngày sau khi nhận được.
2. Các mặt hàng phải được trả lại với gói ban đầu nếu có thể.
Câu hỏi thường gặp:
Q: Nếu mình đặt hàng ngay thì khi nào có hàng LTM170E8-L01 bạn nhé ?
Q: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LTM170E8-L01 của mình qua thẻ tín dụng không?
A: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
Q: Bạn có thể giảm giá cho mình nếu mình cần số lượng lớn LTM170E8-L01 được không ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng số lượng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Q: Bao lâu là bảo hành?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%