Màn hình ô tô mô-đun màn hình LCD 8,0 inch 800 × 1280 TV080WXM-NS0 ft
Tên thương hiệu: BOE
Số mẫu: TV080WXM-NS0
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình bảng điều khiển:
TV080WXM-NS0
Kích thước bảng điều khiển:
8.0 "
Nghị quyết:
800 (RGB) × 1280, WXGA, 188PPI
Khu vực trưng bày:
107,64 (W) × 172,224 (H) mm
Kích thước phác thảo:
114,65 (W) × 183,929 (H) × 3,99 (D) mm
Màu hiển thị:
16,7 triệu 55% NTSC
Trọng lượng bảng điều khiển:
101 ± 5g
Đăng kí:
Pad & Máy tính bảng
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD BOE TV080WXM-NS0
nhà chế tạo BOE
Tên Model TV080WXM-NS0
Kích thước màn hình 8,0 inch
Loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Số pixel 1920 (RGB) × 1080 (FHD) 141PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 107,64 × 172,224 (H × V)
Đường viền (mm) 114,65 × 183,929 × 3,99 (H × V × D)
Sự đối đãi Lớp phủ cứng, chống phản xạ
Độ chói 450 cd / m² (Loại)
Độ tương phản 900: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Loại) (CR≥10)
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc ADS, Bình thường màu đen, Truyền
Độ đậm của màu 16,7 triệu 55% NTSC
Đèn nền 8S3P WLED, 15K giờ, Không có trình điều khiển
Khối lượng 101 ± 5g
Được dùng cho Pad & Máy tính bảng
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu MIPI (4 làn dữ liệu), Đầu nối 34 chân
Cung cấp điện áp 1.8 / 5.4 / -5.4V (Typ.) (VDD1 / PVDD / NVDD)
Tối đaXếp hạng Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 ° C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 65 ° C
Trước khi mua:
Vận chuyển và đóng gói:
Màn hình ô tô mô-đun màn hình LCD 8,0 inch 800 × 1280 TV080WXM-NS0 ft 0
Chi tiết vận chuyển:
Khác:
1. chúng tôi không chịu trách nhiệm cho bất kỳ nhiệm vụ hoặc thuế nhập khẩu.
Lợi nhuận:
1: Nếu mặt hàng được trả lại trong tình trạng ban đầu, nó sẽ nhận được một khoản hoàn trả đầy đủ.
2: Không hoàn lại tiền cho các bộ phận bị hư hỏng hoặc thiếu.
Câu hỏi thường gặp:
Q: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng củaTV080WXM-NS0 ?
Q: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnTV080WXM-NS0 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng số lượng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng trong bao lâuTV080WXM-NS0?
A: Nói chung, sẽ mất 3-8 ngày đến tay bạn bằng DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Làm thế nào để thanh toánTV080WXM-NS0?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương tây.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%