MT185WHM-N10 Màn hình LCD TFT 18,5 inch Màn hình máy tính xách tay 1366X768 Mô-đun tấm LCD
Tên thương hiệu: BOE
Số mẫu: MT185WHM-N10
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
Mô hình bảng điều khiển:
MT185WHM-N10
Kích thước bảng điều khiển:
18,5 "
Nghị quyết:
1366 (RGB) × 768, WXGA, 84PPI
Khu vực trưng bày:
409,8 (W) × 230,4 (H) mm
Mở bezel:
413,4 (W) × 234,0 (H) mm
Kích thước phác thảo:
430,4 (W) × 254,6 (H) × 11,4 (D) mm
Trọng lượng bảng điều khiển:
1,31kg (Loại)
Được thiết kế cho:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
MT185WHM-N10 Màn hình LCD TFT
Màn hình máy tính xách tay Màn hình LCD TFT
Mô-đun bảng LCD chống chói
Mô tả sản phẩm
MT185WHM-N10 TFT LCD 18,5 inch tft Màn hình máy tính xách tay độ phân giải 1366 * 768 bảng lcd mô-đun
Thông tin chi tiết sản phẩm :
BOEMAN HINH LCD MT185WHM-N10
nhà chế tạo BOE
Tên Model MT185WHM-N10
Kích thước màn hình 18,5 inch
Loại màn hình CELL, a-Si TFT-LCD
Số pixel 1366 (RGB) × 768 (WXGA) 84PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 409,8 × 230,4 (H × V)
Đường viền (mm) 430,4 × 254,6 × 11,4 (H × V × D)
Vùng bezel (mm) 413,4 × 234,0 (H × V)
Sự đối đãi Chống chói (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H)
Độ chói 200 cd / m² (Loại)
Độ tương phản 600: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 45/45/25/40 (Kiểu chữ) (CR≥10)
Phản ứng 1,5 / 3,5 (Loại) (Tr / Td) ms
Xem tốt tại 6 giờ
Chế độ làm việc TN, thường trắng, truyền
Độ đậm của màu 16,7 triệu 72% NTSC
Đèn nền 14S2P WLED, 30K giờ, Không có trình điều khiển
Khối lượng 1,31kg (Loại)
Được dùng cho Màn hình máy tính để bàn
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu Đầu nối LVDS (1 ch, 8-bit), 30 chân
Cung cấp điện áp 5.0V (Kiểu chữ)
Tối đaXếp hạng Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 ° C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C
Lời khuyên:
Người lắp đặt kỹ thuật nên cài đặt các bộ phận
Thanh toán:
liên hệ với chúng tôi trước và chúng tôi sẽ giúp bạn.
Vận chuyển và đóng gói:
MT185WHM-N10 Màn hình LCD TFT 18,5 inch Màn hình máy tính xách tay 1366X768 Mô-đun tấm LCD 0
Mẹo sẽ hữu ích:
Vui lòng cung cấp TÊN ĐẦY ĐỦ của bạn để vận chuyển.
Thực hiện lựa chọn nếu sản phẩm có thông số, hoặc ghi chú trong đơn hàng.
Chile, Argentina người mua vui lòng cung cấp số thuế của bạn để vận chuyển nhanh như UPS.
Số theo dõi có sẵn cho mọi gói hàng.Theo dõi tại đây: www.17track.net/index_en.shtml.
Câu hỏi thường gặp:
Q: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớn MT185WHM-N10 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng số lượng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Q: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi vềMT185WHM-N10 ?
Q: Làm thế nào để thanh toánMT185WHM-N10 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương tây.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaMT185WHM-N10 ?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%