9 inch Innolux DJ090IA-01A Màn hình LCD TFT 750nits IPS LVDS 40pins HD cho màn hình ngoài trời
Tên thương hiệu: Innolux
Số mẫu: DJ090IA-01A
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
Tên Model:
DJ090IA-01A
Kích thước màn hình:
9,0 inch
Số pixel:
1280 (RGB) × 720 (WXGA) 163PPI
Khu vực hoạt động (mm):
198,912 × 111,888 (H × V)
Đường viền (mm):
211,2 × 125,3 × 9,55 (H × V × D)
Độ đậm của màu:
16,7 triệu 70% NTSC
khối lượng:
230g (Tối đa)
Được dùng cho:
Màn hình ô tô độ sáng cao ngoài trời
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD IPS LVDS TFT
màn hình TFT LCD 750nits
Mô tả sản phẩm
9 inch 1280x720 Innolux DJ090IA-01A Độ sáng cao 750 IPS LCD 40pins Màn hình HD TFT LCD
Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD Innolux DJ090IA-01A
nhà chế tạo Innolux
Tên Model DJ090IA-01A
Kích thước màn hình 9,0 inch
Loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Số pixel 1280 (RGB) × 720 (WXGA) 163PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 198,912 × 111,888 (H × V)
Đường viền (mm) 211,2 × 125,3 × 9,55 (H × V × D)
Vùng bezel (mm) 201,912 × 114,888 (H × V)
Sự đối đãi Chống chói
Độ chói 750 cd / m² (Loại)
Độ tương phản 1000: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Loại) (CR≥10)
Phản ứng 15/10 (Loại) (Tr / Td) mili giây
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc AAS, thường đen, truyền
Độ đậm của màu 16,7 triệu 70% NTSC
Đèn nền 7S4P WLED, 20K giờ, Không có trình điều khiển
Khối lượng 230g (Tối đa)
Được dùng cho Màn hình ô tô độ sáng cao ngoài trời
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu Đầu nối LVDS (1 ch, 8-bit), 40 chân
Cung cấp điện áp 3.3V (Kiểu chữ)
Tối đaXếp hạng Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 ° C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 ° C
9 inch 1280x720 Innolux DJ090IA-01A Độ sáng cao 750 IPS lvds 40pins Màn hình HD TFT LCD cho màn hình ngoài trời
Chào mừng đến với Người mua thân mến:
Thanh toán:
Đóng gói:
Đang chuyển hàng:
1, Vận chuyển qua China Post Air Mail đã đăng ký hoặc ePacket.
3, thông thường, bạn có thể nhận được hàng hóa trong vòng 27 ngày theo lịch.
Lời nhắc nhở :
Bảo hành:
RMA không được chấp nhận do đặt hàng sai mô hình.
Trở về:
Câu hỏi thường gặp:
Q: Bạn là nhà máy sản xuất hoặc công ty thương mại?
Q: Làm thế nào để hoặcder DJ090IA-01A ?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, PAYPAL, CÔNG ĐOÀN PHƯƠNG TÂY.
Hỏi: Điều gì xảy ra nếu màn hình LCD DJ090IA-01A Tôi nhận được không thể làm việc?
A: Mặt hàng DJ090IA-01A của chúng tôi đã được kiểm tra ok trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành của TFT-LCD trong bao lâu DJ090IA-01A ?
A: 90 NGÀY.
Vận chuyển và đóng gói:
9 inch Innolux DJ090IA-01A Màn hình LCD TFT 750nits IPS LVDS 40pins HD cho màn hình ngoài trời 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%