Màn hình hiển thị FHD 102PPI LCD 21,5 inch HR215WU1-210 Lớp phủ cứng chống chói
Tên thương hiệu: BOE
Số mẫu: HR215WU1-210
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
Mô hình bảng điều khiển:
HR215WU1-210
Kích thước bảng điều khiển:
21,5 "
Nghị quyết:
1920 (RGB) × 1080, FHD, 102PPI
Khu vực trưng bày:
476,64 (W) × 268,11 (H) mm
Mở bezel:
479,8 (W) × 271,3 (H) mm
Kích thước phác thảo:
495,6 (W) × 292,2 (H) × 11,3 (D) mm
Trọng lượng bảng điều khiển:
1,93Kgs (Loại)
Đăng kí:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình hiển thị LCD FHD 102PPI
Màn hình hiển thị LCD chống chói
Màn hình hiển thị LCD HR215WU1-210
Mô tả sản phẩm
Màn hình hiển thị LCD 21,5 inch Còn hàng nguyên bản HR215WU1-210
Thông tin chi tiết sản phẩm :
BOEMAN HINH LCDHR215WU1-210
nhà chế tạo BOE
Tên Model HR215WU1-210
Kích thước màn hình 21,5 inch
Loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Số pixel 1920 (RGB) × 1080 (FHD) 102PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 476,64 × 268,11 (H × V)
Đường viền (mm) 495,6 × 292,2 × 11,3 (H × V × D)
Vùng bezel (mm) 479,8 × 271,3 (H × V)
Sự đối đãi Chống chói, lớp phủ cứng (3H)
Độ chói 250 cd / m² (Loại)
Độ tương phản 1000: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Loại) (CR≥10)
Phản ứng 14 (Kiểu chữ) (Tr + Td) ms
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc FFS, Thông thường màu đen, Truyền
Độ đậm của màu 16,7 triệu 100% sRGB
Đèn nền 17S4P WLED, 30K giờ, Không có trình điều khiển
Khối lượng 1,93Kgs (Loại)
Được dùng cho Màn hình máy tính để bàn
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu Đầu nối LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân
Cung cấp điện áp 5.0V (Kiểu chữ)
Tối đaXếp hạng Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 ° C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C
Lời nhắc nhở :
Vận chuyển và đóng gói:
Màn hình hiển thị FHD 102PPI LCD 21,5 inch HR215WU1-210 Lớp phủ cứng chống chói 0
Đóng gói:
Shippment:
Thông thường chúng tôi sẽ chuẩn bị và chuyển hàng cho bạn trong vòng 1 ngày làm việc.
Xin vui lòng kiểm tra nếu mục của bạn là trong tình trạng tốt khi nhận được nó.
Thời gian giao hàng:
---- Qua Express: Nói chung 7-10 ngày làm việc.
---- Qua Air Mail: Nói chung 30-50 ngày làm việc.
Dịch vụ sau bán:
Chúng tôi sẽ khiếu nại công ty chuyển phát.
Câu hỏi thường gặp:
Q: HR215WU1-210 bảo hành bao lâu?
A: 90 ngày.
Q: Bạn có thể kiểm tra bảng điều khiển LCD HR215WU1-210 trước khi vận chuyển không?
Q: Bạn có thể khai báo giá trị thấp cho đơn hàng HR215WU1-210 của tôi khi vận chuyển không?
A: Có, chúng tôi có thể làm điều đó cho bạn nếu bạn cần.
Q: Điều gì xảy ra nếu bảng điều khiển LCD HR215WU1-210 Tôi nhận được không thể làm việc?
A: Màn hình LCD HR215WU1-210 đã được kiểm tra trước khi vận chuyển.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%