Màn hình LCD giao diện LVDS 30 chân cho màn hình máy tính để bàn 23,6 inch HM236WU1-300 RGB 1920X1080
Tên thương hiệu: BOE
Số mẫu: HM236WU1-300
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
Người mẫu:
HM236WU1-300
Kích thước bảng điều khiển:
23,6 "
Nghị quyết:
1920 (RGB) × 1080, FHD, 93PPI
Khu vực trưng bày:
521,28 (W) × 293,22 (H) mm
Mở bezel:
525,22 (W) × 297,22 (H) mm
Kích thước phác thảo:
544,8 (W) × 320,5 (H) × 9,6 (D) mm
Trọng lượng bảng điều khiển:
2,20kg (Loại)
Đăng kí:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD LVDS cho Máy tính để bàn
Màn hình LCD HM236WU1-300 cho Máy tính để bàn
Mô tả sản phẩm
23,6 inch HM236WU1-300 1920 (RGB) × 1080 LVDS 30 chân giao diện màn hình LCD cho Màn hình máy tính để bàn
Thông tin chi tiết sản phẩm :
BOEMAN HINH LCDHM236WU1-300
nhà chế tạo BOE
Tên Model HM236WU1-300
Kích thước màn hình 23,6 inch
Loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Số pixel 1920 (RGB) × 1080 (FHD) 93PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 521,28 × 293,22 (H × V)
Đường viền (mm) 544,8 × 320,5 × 9,6 (H × V × D)
Vùng bezel (mm) 525,22 × 297,22 (H × V)
Sự đối đãi Chống chói (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H)
Độ chói 300 cd / m² (Loại)
Độ tương phản 1000: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 85/85/80/80 (Kiểu chữ) (CR≥10)
Phản ứng 1,5 / 3,5 (Loại) (Tr / Td) ms
Xem tốt tại 6 giờ
Chế độ làm việc TN, thường trắng, truyền
Độ đậm của màu 16,7 triệu 72% NTSC
Đèn nền 4 dây WLED, 30K giờ, Không có trình điều khiển
Khối lượng 2,20kg (Loại)
Được dùng cho Màn hình máy tính để bàn
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu Đầu nối LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân
Cung cấp điện áp 5.0V (Kiểu chữ)
Tối đaXếp hạng Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 ° C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C
GHI CHÚ:
Thanh toán:
(1) Bạn cần xác nhận số dư tài khoản của mình để thanh toán.
(2) Thanh toán phải được thực hiện trong vòng 3 ngày.
Vận chuyển và đóng gói:
Màn hình LCD giao diện LVDS 30 chân cho màn hình máy tính để bàn 23,6 inch HM236WU1-300 RGB 1920X1080 0
Về vận chuyển:
chúng tôi sẽ kiểm tra chúng nghiêm ngặt trước khi vận chuyển.
Thời gian giao hàng là khoảng:
Hoa Kỳ / Vương quốc Anh / Úc 7-14 ngày làm việc.
Canada 7-25 ngày làm việc.
Pháp / Tây Ban Nha / Đức có thể mất 7-20 ngày làm việc.
Đông Âu có thể mất đến 16-30 ngày làm việc.
Ý / Brazil / Nam Mỹ có thể mất đến 30-50 ngày làm việc.
Vận chuyển bằng DHL Express (Cần 3-6 ngày làm việc để đến nơi)
Trở về :
Tất cả trả lại phải được thông báo trước khi trở lại.
Đổi hàng do người mua đặt nhầm bộ phận, người mua cần thanh toán phí vận chuyển 2 chiều.
Các mặt hàng trở lại phải có tất cả các bao bì ban đầu và trong tình trạng tốt.
Các phí vận chuyển thì không được hoàn lại.
Liên hệ chúng tôi:
- Gửi lại hoặc hoàn trả đầy đủ sẽ được hoàn lại cho bạn mà không cần bất kỳ lý do gì
- Cảm ơn sự hỗ trợ của bạn !
Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng HM236WU1-300 trong bao lâu?
A: Nói chung, sẽ mất 3-8 ngày đến tay bạn bằng DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Làm thế nào để thanh toán HM236WU1-300?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương tây.
Q: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng HM236WU1-300 qua thẻ tín dụng không?
A: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
Q: Bạn có thể giảm giá cho mình nếu mình cần số lượng lớn HM236WU1-300 được không?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng số lượng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%