Mô-đun màn hình LCD 5 inch AT050TN33 V.1 480x272 cho MP3 / PMP
Tên thương hiệu: Innolux
Số mẫu: AT050TN33
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
Mô hình bảng điều khiển:
AT050TN33
Kích thước bảng điều khiển:
5 inch
Số pixel:
480 (RGB) × 272 (WQVGA) 109PPI
Góc nhìn:
70/70/50/70 (Kiểu chữ) (CR≥10)
Được dùng cho:
Định hướng di động MP3 PMP
Độ đậm của màu:
16,7 triệu 50% NTSC
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Mô-đun màn hình LCD PMP
Mô-đun màn hình LCD AT050TN33 V.1
Mô-đun màn hình LCD chống chói
Mô tả sản phẩm
Mô-đun LCD 5 inch AT050TN33 V.1 480 * 272 Áp dụng cho Mp3 và PMP
Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD Innolux AT050TN33
nhà chế tạo Innolux
Tên Model AT050TN33
Kích thước màn hình 5,0 inch
Loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Số pixel 480 (RGB) × 272 (WQVGA) 109PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 110,88 × 62,832 (H × V)
Đường viền (mm) 120,7 × 75,8 × 4,45 (H × V × D)
Vùng bezel (mm) 113,90 × 65,85 (H × V)
Sự đối đãi Chống chói
Độ chói 300 cd / m² (Loại)
Độ tương phản 500: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 70/70/50/70 (Kiểu chữ) (CR≥10)
Phản ứng 10/15 (Loại) (Tr / Td) mili giây
Xem tốt tại 6 giờ
Chế độ làm việc TN, thường trắng, truyền
Độ đậm của màu 16,7 triệu 50% NTSC
Đèn nền 6S2P WLED, 20K giờ, Không có trình điều khiển
Khối lượng 83,0g (Loại)
Được dùng cho Định hướng di động MP3 PMP
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Cảm ứng điện trở 4 dây, F / G
Loại tín hiệu RGB song song (1 ch, 8-bit), 40 chân FPC
Cung cấp điện áp 3.3V (Typ.) (VCC)
Tối đaXếp hạng Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 ° C Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 ° C
Thanh toán:
1. Chúng tôi chấp nhận T / T (chuyển khoản ngân hàng), Western Union, Paypal cho bây giờ.
2. Chọn Paypal cần phải trả thêm 3% tổng số tiền làm phí xử lý.
3. Nếu bạn có bất kỳ vấn đề thanh toán, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi một cách tự do.
Đóng gói và giao hàng:
Lô hàng:
1. hàng hóa sẽ được xuất xưởng trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
3. Người mua có trách nhiệm đối với bất kỳ khoản thuế hoặc nghĩa vụ tính theo quốc gia của họ.
Thông tin hữu ích:
Câu hỏi thường gặp:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của AT050TN33 không ?
A: Tất nhiên!Thứ tự mẫu được chào đón.
Q: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng bằng thẻ tín dụng AT050TN33 vai của tôi không?
A: Vâng!Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
Q: Bao lâu là bảo hành?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng AT050TN33 ?
Vận chuyển và đóng gói:
Mô-đun màn hình LCD 5 inch AT050TN33 V.1 480x272 cho MP3 / PMP 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%