Bảng điều khiển màn hình LCD TFT 10,4 inch BP101WX1-210 RGB 1280X800 WXGA Bộ phận số hóa cảm ứng OEM
Tên thương hiệu: BOE
Số mẫu: BP101WX1-210
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
Tên Model:
BP101WX1-210
Kích thước màn hình:
10,1 inch
Số pixel:
1280 (RGB) × 800 (WXGA) 149PPI
Khu vực hoạt động (mm):
216,96 × 135,6 (H × V)
Đường viền (mm):
228,3 × 149,05 × 4,4 (H × V × D)
Vùng bezel (mm):
220,46 × 139,25 (H × V)
khối lượng:
155g (Tối đa)
Được dùng cho:
Pad & Máy tính bảng
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Bảng điều khiển màn hình LCD TFT BP101WX1-210
Bảng điều khiển LCD TFT WXGA
Bảng điều khiển LCD TFT của Bộ số hóa cảm ứng
Mô tả sản phẩm
10,4 inch BP101WX1-210 1280 × 800 TFT Bảng điều khiển màn hình LCD Màn hình hiển thị Oem Bộ số hóa cảm ứng Phụ tùng thay thế lắp ráp
Thông tin chi tiết sản phẩm :
BOEMAN HINH LCD BP101WX1-210
Bảng điều khiển thương hiệu BOE
Mô hình bảng điều khiển BP101WX1-210
Kích thước bảng điều khiển 10.1 "
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1280 (RGB) × 800, WXGA, 149PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 216,96 (W) × 135,6 (H) mm
Mở bezel 220,46 (W) × 139,25 (H) mm
Kích thước phác thảo 228,3 (W) × 149,05 (H) × 4,4 (D) mm
Mặt Chống chói, lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 330 cd / m² (Loại)
Độ tương phản 600: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 80/80/80/80 (Kiểu chữ) (CR≥10)
Chế độ hiển thị ADS, Bình thường màu đen, Truyền
Xem tốt nhất trên Đối diện
Thời gian đáp ứng 25 (Kiểu chữ) (Tr + Td)
Màu sắc hiển thị 16,7 triệu 50% NTSC
Loại đèn 6 dây WLED, 15K giờ, không có trình điều khiển
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Trọng lượng bảng điều khiển 155g (Tối đa)
Giao diện tín hiệu MIPI (4 làn dữ liệu), Đầu nối 39 chân
Điện áp đầu vào 3.3V (Kiểu chữ)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C;Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 ° C
1. Vui lòng gửi RFQ của bạn (yêu cầu báo giá) để có giá mới nhất;
2. chúng tôi sẽ gửi nó trong 1-3 ngày làm việc sau khi thanh toán của bạn
Ý kiến ​​Thanh toán:
1. T / T (Chuyển khoản)
2 CÔNG ĐOÀN PHƯƠNG TÂY
3.Paypal
4. chuyến bay
5. trả tiền
Vui lòng thông báo cho chúng tôi nếu bạn có cách thanh toán thích hợp hơn.
Vận chuyển và đóng gói:
Bảng điều khiển màn hình LCD TFT 10,4 inch BP101WX1-210 RGB 1280X800 WXGA Bộ phận số hóa cảm ứng OEM 0
Thời hạn vận chuyển & giao hàng:
Sẽ mất khoảng 3-6 ngày để đến tay bạn.
4. bất kỳ khoản phí hoặc lệ phí nhập khẩu là trách nhiệm của người mua.
Người mua đọc:
Câu hỏi thường gặp:
Q: Bao lâu thì tôi nhận được hàng BP101WX1-210 ?
A: Nói chung, sẽ mất 3-8 ngày đến tay bạn bằng DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Bao lâu là bảo hành?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
Q: Bạn có thể giảm giá cho mình nếu mình cần số lượng lớn BP101WX1-210 được không ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng số lượng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%