AUO M270HW01 V0 Màn hình máy tính xách tay LCD 1920X1080 Đầu nối FHD 81PPI 30 chân
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: M270HW01 V0
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
Nhà sản xuất:
AUO
Tên mẫu:
M270HW01
Kích thước màn hình:
27 inch
Nghị quyết:
1920 ((RGB) × 1080, FHD, 81PPI
Kích thước màn hình:
597,6(W)×336,15(H)mm
độ sáng:
300 cd/m² (Điển hình)
Màu sắc hiển thị:
16,7 triệu 72% NTSC
Nộp đơn:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình máy tính xách tay LCD M270HW01 V0
Màn hình máy tính xách tay LCD 1920X1080
Màn hình máy tính xách tay LCD NTSC
Mô tả sản phẩm
AUO M270HW01 V0 Màn hình LCE trên máy tính để bàn 1920*1080
Chi tiết sản phẩm:
AUOMàn hình LCDM270HW01
Thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng M270HW01
Kích thước bảng 27.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920 ((RGB) × 1080, FHD, 81PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hiển thị 597.6 ((W) × 336.15 ((H) mm
Mở Bezel 603.9 ((W) × 342.15 ((H) mm
Kích thước phác thảo 630 ((W) × 368.2 ((H) × 17.4 ((D) mm
Bề mặt Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 400 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 10001 (Typ.) (TM)
góc nhìn 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, thường màu trắng, truyền
Nhìn tốt nhất 6 giờ.
Thời gian phản ứng 3.8/1.2 (Loại) ((Tr/Td)
Hiển thị màu sắc 16.7M 72% NTSC
Loại đèn 4 chiếc CCFL, 50k giờ, không có tài xế
Tần số 60Hz
Màn hình chạm Không có
Được thiết kế cho Màn hình máy tính để bàn
Trọng lượng bảng 3.80kg
Giao diện tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân
Điện áp đầu vào 5.0V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
AUO M270HW01 V01920*1080, FHD, 81PPI 30 chân
Tại sao chọn chúng tôi:
Theo yêu cầu khác nhau của khách hàng,
chúng tôi có thể phù hợp với tất cả các phụ kiện bao gồm cả bảng lái xe,
màn hình cảm ứng, đèn LED và cáp LVDS. TFT LCD,
LCD, màn hình LCD, màn hình LCD, màn hình LCD,
Mô-đun LCD từ 2,2 inch lên 88 inch.
Chất lượng được hứa, 100% nguyên bản, giao hàng nhanh,
cũng được hưởng bảo hành 1 năm!
FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để đặt hàng bảng điều khiển LCD M270HW01 V0 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, PAYPAL, Western Union.
Hỏi: Khi nào thì đặt hàng của tôir27.0 tấm màn hình LCD M270HW01 V0 tàu?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có thểth27.0màn hình LCD M270HW01 V0 trước khi vận chuyển?
A: Đừng lo, máy LCD AUO M270HW01 V0 của chúng tôi đã được thử nghiệm trước khi vận chuyển
Q: Chuyện gì xảy ra?nếu AUO M270HW01 V0 tôi nhận được không thể hoạt động?
Trước khi đặt hàng:
Về mặt hàng và giá vận chuyển:
Giao hàng và gói hàng:
AUO M270HW01 V0 Màn hình máy tính xách tay LCD 1920X1080 Đầu nối FHD 81PPI 30 chân 0
2) Tất cả các tấm được đóng gói bằng hộp bìa mới và chắc chắn, có khả năng vận chuyển đường dài.
3) Giao hàng được chấp nhận: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, vận chuyển hàng không, vận chuyển hàng biển
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%