AUO M240UP01 V0 Màn hình hiển thị LCD Antiglare Surface 70 Đầu nối chân
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: M240UP01 V0
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
M240UP01 V0
Kích thước đường chéo:
24 inch
Nghị quyết:
1920 ((RGB) × 1200, WUXGA, 94PPI
Khu vực trưng bày:
518,4(Rộng)×324(C) mm
Góc nhìn:
80/80/80/80 (Điển hình)(CR≥10)
Màu sắc hiển thị:
16,7 triệu 72% NTSC
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình hiển thị LCD Antiglare
Màn hình hiển thị LCD 250 cd / m2
bảng mô-đun lcd 72% NTSC
Mô tả sản phẩm
AUO 24" M240UP01 V0 1920-1200, WUXGA, 94PPI màn hình hiển thị LCD 70 chân
Chi tiết sản phẩm:
AUOMàn hình LCDM240UP01 V0
Thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng M240UP01 V0
Kích thước bảng 24.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA, 94PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hiển thị 518.4 ((W) × 324 ((H) mm
Mở Bezel 522.4 ((W) × 328.0 ((H) mm
Kích thước phác thảo 546.4 ((W) × 352 ((H) × 36,3 ((D) mm
Bề mặt Chất chống sáng
Độ sáng 250 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 10001 (Typ.) (TM)
góc nhìn 80/80/80/80 (loại)
Chế độ hiển thị TN, thường màu trắng, truyền
Thời gian phản ứng 3.8/1.2 (Loại) (Tr/Td); 2 (Loại) (G đến G)
Hiển thị màu sắc 16.7M 72% NTSC
Loại đèn 4 chiếc CCFL, 50k giờ, không có tài xế
Tần số 60Hz
Màn hình chạm Không có
Trọng lượng bảng 3.33kg (tối đa)
Giao diện tín hiệu Analog RGB + DVI-D, 70 pin
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Tại sao chọn chúng tôi:
Chúng tôi đã tham gia bán sản phẩm màn hình LCD / LED trong nhiều năm.
Chúng tôi cung cấp nhiều thương hiệu và các mô hình đa dạng của màn hình LCD / LED.
Là một công ty, chúng tôi được tổ chức xung quanh các thương hiệu nổi tiếng nhất:
SHARP, MITSUBSHI, NEC, OPTREX, Kyocera, AUO, CMO, INNOLUX, Samsung, LG-Philps.
Theo yêu cầu khác nhau của khách hàng,
chúng tôi có thể phù hợp với tất cả các phụ kiện bao gồm cả bảng lái xe,
màn hình cảm ứng, đèn LED và cáp LVDS. TFT LCD,
Mô-đun LCD từ 2,2 inch lên 88 inch.
Chất lượng được hứa, 100% nguyên bản, giao hàng nhanh,
cũng được hưởng bảo hành 1 năm!
Vui lòng cho chúng tôi biết yêu cầu của bạn trên các tấm
1) Kích thước
2) Nghị quyết
3), Độ sáng/Sáng sáng
4), góc nhìn
5), Nguồn ánh sáng
6) Giao diện tín hiệu: LVDS hoặc eDP hoặc V-by-One
hoặc cho chúng tôi biết mô hình chính xác # để tham khảo.
Xin lưu ý:
Lưu ý:
Thuế ở điểm đến Thuế ở điểm đến phụ thuộc vào luật pháp ở quốc gia điểm đến.
FAQ:
Q: Bạn là một công ty sản xuất hay thương mại?
Hỏi: Làm thế nào để hoặcthê M240UP01 V0 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, PAYPAL, Western Union.
Q: Điều gì sẽ xảy ra nếu màn hình LCD M240UP01 V0 Tôi nhận được không thể làm việc?
Q: Bao lâu bảo hành của TFT-LCD M240UP01 V0 ?
A: 90 ngày.
Về sản phẩm:
Trước khi đặt hàng:
Về mặt hàng và giá vận chuyển:
Bảo hành & Bảo trì:
Giao hàng và gói hàng:
AUO M240UP01 V0 Màn hình hiển thị LCD Antiglare Surface 70 Đầu nối chân 0
2) Tất cả các tấm được đóng gói bằng hộp bìa mới và chắc chắn, có khả năng vận chuyển đường dài.
3) Giao hàng được chấp nhận: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, vận chuyển hàng không, vận chuyển hàng biển
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%