Màn hình LCD 1024x768 A Si TFT M150XN07 V1 16,7M Màu hiển thị Màn hình để bàn
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: M150XN07 V1
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên Model:
M150XN07 V1
Nghị quyết:
1024 (RGB) × 768, XGA, 85PPI
Kích thước màn hình:
304.128 (W) × 228.096 (H) mm
Góc nhìn:
60/60/40/60 (Kiểu chữ) (CR≥10)
Được thiết kế cho:
Màn hình máy tính để bàn
Màu hiển thị:
16,7 triệu 60% NTSC
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Máy tính để bàn A Si TFT LCD Panel
1024x768 A Si TFT LCD Panel
M150XN07 V1 A Si TFT LCD Panel
Mô tả sản phẩm
M150XN07 V.1 15 MỚI & quot;Bảng điều khiển TFT-LCD 1024 * 768 a-Si M150XN07 V1
Thông tin chi tiết sản phẩm :
AUOMAN HINH LCDM150XN07 V1
Bảng điều khiển thương hiệu AUO
Mô hình bảng điều khiển M150XN07 V1
Kích thước bảng điều khiển 15.0 "
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1024 (RGB) × 768, XGA, 85PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 304.128 (W) × 228.096 (H) mm
Mở bezel 307,4 (W) × 231,3 (H) mm
Kích thước phác thảo 326,5 (W) × 253,5 (H) × 12,15 (D) mm
Bề mặt Chống chói, lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 250 cd / m² (Loại)
Độ tương phản 400: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 60/60/40/60 (Kiểu chữ) (CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, thường trắng, truyền
Được thiết kế cho Màn hình máy tính để bàn
Thời gian đáp ứng 4/12 (Đánh máy) (Tr / Td)
Màu sắc hiển thị 16,7 triệu 60% NTSC
Loại đèn 2 chiếc CCFL, 30K giờ, không cần trình điều khiển
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Trọng lượng bảng điều khiển 1,10kg (Loại)
Giao diện tín hiệu Đầu nối LVDS (1 ch, 8-bit), 20 chân
Điện áp đầu vào 3.3V (Kiểu chữ)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C;Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 ° C
M150XN07 V.1 15 "1024 * 768 a-Si Bảng điều khiển TFT-LCD MỚI M150XN07 V1
Tại sao chọn chúng tôi :
Theo yêu cầu khác nhau của khách hàng,
chúng tôi có thể kết hợp tất cả các phụ kiện bao gồm bảng điều khiển,
màn hình cảm ứng, đèn nền LED và cáp LVDS.TFT LCD,
Bảng điều khiển LCD, màn hình LCD, màn hình LCD, màn hình LCD,
Mô-đun LCD từ 2,2 inch đến 88 inch.
Chất lượng được hứa hẹn, 100% ban đầu, giao hàng nhanh chóng,
cũng được đảm bảo một năm!
Bảo hành:
(1) Tất cả các mặt hàng sẽ được kiểm tra nghiêm ngặt và vận chuyển với gói mạnh mẽ.
(2) Chúng tôi có 2 ~ 6 tháng bảo hành cho mọi mặt hàng, tùy thuộc vào mặt hàng khác nhau.
Câu hỏi thường gặp:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu cho M150XN07 V1 ?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng hóa của mình trong bao lâu M150XN07 V1?
A: Nói chung, sẽ mất 3-8 ngày để đến tay bạn bằng DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Làm thế nào để thanh toán cho M150XN07 V1 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương tây.
Q: Bạn có thể khai báo đơn hàng M150XN07 V1 của tôi không ở một giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Vận chuyển và đóng gói:
Màn hình LCD 1024x768 A Si TFT M150XN07 V1 16,7M Màu hiển thị Màn hình để bàn 0
3) Vận chuyển được chấp nhận: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, AIR FREIGHT, SEA FREIGHT
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%