C102EVN01.0 Bảng hiển thị LCD 10,2 inch nguyên bản mới cho ô tô Đầu DVD định vị GPS cho AUO
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: C102EVN01.0
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên Model:
C102EVN01.0
Kích thước màn hình:
10,2 inch
Nghị quyết:
1280 (RGB) × 720, WXGA, 143PPI
Khu vực trưng bày:
226,56 (Ngang) × 127,44 (Dọc) mm
Kích thước phác thảo:
245,76 × 150,68 × 11,05 (H × V × D)
Kích thước trực quan:
231,06 (Ngang) × 133,64 (Dọc) mm
Góc nhìn:
80/80/80/80 (Kiểu chữ) (CR≥10)
Thời gian đáp ứng:
10/15 (Loại) (Tr / Td) mili giây
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
C102EVN01.0 Mới Chính Hãng Màn Hình LCD 10.2 Inch Bảng Điều Khiển Định Vị GPS Đầu DVD Cho AUO
C102EVN01.0Thông tin chi tiết sản phẩm :
AUOMAN HINH LCD C102EVN01.0
nhà chế tạo AUO
Tên mẫu C102EVN01.0
kích thước đường chéo 10,1 inch
loại màn hình a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Nghị quyết 1280(RGB)×720 WXGA 145PPI
sắp xếp pixel Thanh dọc RGB
kích thước hiển thị 226,56(Ngang)×127,44(Dọc) mm
kích thước vật lý 245,76(ngang)×150,68(dọc) ×11,05(dày) mm
kích thước trực quan 231,06(Ngang)×133,64(Dọc) mm
xử lý bề mặt mờ
Độ sáng màn hình 1000 cd/m² (Điển hình)
Tương phản 2000:1 (Điển hình) (truyền)
chế độ quang học AHVA, màn hình thường màu đen, truyền
Góc nhìn 80/80/80/80 (Điển hình)(CR≥10)
đáp ứng 15/10 (Typ.)(Tr/Td) ms
loại đèn nền WLED [9S3P], 10 nghìn giờ, không có trình điều khiển
Tốc độ làm tươi 60Hz
Khối lượng 360 ± 36g
Được dùng cho Độ sáng cao ngoài trời / Màn hình ô tô
Màn hình cảm ứng Không có
Loại giao diện 40 chân LVDS (2 ch, 8-bit), đầu nối
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Điển hình)
Môi trường ứng dụng Làm việc: -30 ~ 85 °C;Bảo quản: -40 ~ 95°C;Chống rung: 2,9G (28,4 m/s²)
C102EVN01.0Tại sao chọn chúng tôi :
Theo yêu cầu khác nhau của khách hàng,
chúng tôi có thể kết hợp tất cả các phụ kiện bao gồm bảng điều khiển,
màn hình cảm ứng, đèn nền LED & cáp LVDS.MÀN HÌNH TFT LCD,
Màn hình LCD, màn hình LCD, màn hình LCD, màn hình LCD,
Mô-đun LCD từ 2,2 inch đến 88 inch.
Cam kết chất lượng, nguyên bản 100%, giao hàng nhanh,
cũng được hưởng một năm đảm bảo!
C102EVN01.0 Vận chuyển và Đóng gói :
C102EVN01.0 Bảng hiển thị LCD 10,2 inch nguyên bản mới cho ô tô Đầu DVD định vị GPS cho AUO 0
3) Vận chuyển được chấp nhận: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, VẬN CHUYỂN HÀNG KHÔNG, VẬN TẢI ĐƯỜNG BIỂN
C102EVN01.0 Đảm bảo và hoàn tiền
1. Tất cả các mặt hàng đều ở trong tình trạng tốt.
C102EVN01.0Câu hỏi thường gặp:
Q: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại?
Hỏi: Làm thế nào để hoặcder AUO C102EVN01.0?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, PAYPAL, CÔNG ĐOÀN PHƯƠNG TÂY.
Q: Điều gì xảy ra nếu màn hình LCDC102EVN01.0 Tôi nhận được không thể làm việc?
Hỏi: TFT-LCD C102EVN01.0 được bảo hành bao lâu ?
MỘT: 90 NGÀY.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%