Màn hình bảng điều khiển LCD công nghiệp 13,3 inch G133IGE-L03 1280 × 800 IPS
Tên thương hiệu: Chimei Innolux
Số mẫu: G133IGE-L03
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
Nhãn hiệu:
Chimei Innolux
Tên mô hình:
G133IGE-L03
Kích thước màn hình:
13,3 inch
Nghị quyết:
1280 (RGB) × 800, WXGA, 113PPI
Kích thước màn hình:
286,08 (W) × 178,8 (H) mm
kích thước vật lý:
308,7 (W) × 195 (H) × 8,2 (D) mm
Mở bezel:
289,1 (W) × 181,8 (H) mm
Độ sáng (cd / m²):
500 cd / m² (Loại)
Sự tương phản:
800: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Ứng tuyển:
Ngành công nghiệp
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD công nghiệp 13
3 ''
Màn hình LCD công nghiệp G133IGE-L03
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD công nghiệp 13,3 inch G133IGE-L03 nguyên bản
Thông tin chi tiết sản phẩm :
Bảng điều khiển màn hình LCD TFT, đèn nền LCD / LED
A Grade, mới 100% nguyên bản
Trong kho
Chimei Innolux MAN HINH LCD G133IGE-L03
Bảng điều khiển thương hiệu Chimei Innolux
Mô hình bảng điều khiển G133IGE-L03
Kích thước bảng điều khiển 13,3 "
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1280 (RGB) × 800, WXGA, 113PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 286,08 (W) × 178,8 (H) mm
Mở bezel 289,1 (W) × 181,8 (H) mm
Kích thước phác thảo 308,7 (W) × 195 (H) × 8,2 (D) mm
Bề mặt Chống chói, lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 500 cd / m² (Loại)
Độ tương phản 800: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 70/70/60/60 (Kiểu chữ) (CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, thường trắng, truyền
Thời gian đáp ứng 6/10 (Đánh máy) (Tr / Td)
Màu sắc hiển thị 262 nghìn / 16,2 triệu 43% NTSC
Loại đèn WLED, 30K giờ, với trình điều khiển LED
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Trọng lượng bảng điều khiển 382 / 397g (Loại. / Tối đa)
Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 chân Kết nối
Điện áp đầu vào 3.3V (Kiểu chữ)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 70 ° C;Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 ° C
Tại sao chọn chúng tôi :
Theo yêu cầu khác nhau của khách hàng,
chúng tôi có thể kết hợp tất cả các phụ kiện bao gồm bảng điều khiển,
màn hình cảm ứng, đèn nền LED và cáp LVDS.TFT LCD,
Bảng điều khiển LCD, màn hình LCD, màn hình LCD, màn hình LCD,
Mô-đun LCD từ 2,2 inch đến 88 inch.
Chất lượng được hứa hẹn, 100% ban đầu, giao hàng nhanh chóng,
cũng được đảm bảo một năm!
Vận chuyển và đóng gói:
Màn hình bảng điều khiển LCD công nghiệp 13,3 inch G133IGE-L03 1280 × 800 IPS 0
3) Vận chuyển được chấp nhận: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, AIR FREIGHT, SEA FREIGHT
Câu hỏi thường gặp:
Q: Làm cách nào để theo dõi đơn hàng G133IGE-L03 của tôi?
Q: Cách thanh toán G133IGE-L03 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương tây.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần số lượng lớn G133IGE-L03 không?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng số lượng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Q: Tôi có thể thanh toán đơn hàng G133IGE-L03 qua thẻ tín dụng không?
A: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
Chúng tôi là một trong những nhà cung cấp chuyên nghiệp và giàu kinh nghiệm của Màn hình LCD công nghiệp 13,3 inch G133IGE-L03 Original, cung cấp cho bạn báo giá và tư vấn bảng giá.Chào mừng bạn đến với bán buôn các sản phẩm cao cấp, chất lượng và giá thấp trong kho với chúng tôi.Dịch vụ sau bán hàng tốt và giao hàng nhanh chóng có sẵn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%