Bảng điều khiển màn hình hiển thị LCD 10,4 inch G104S1-L01 800 × 600 iPS
Tên thương hiệu: Chimei Innolux
Số mẫu: G104S1-L01
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
Nhãn hiệu:
Chimei Innolux
Tên mô hình:
G104S1-L01
Kích thước màn hình:
10,4 inch
Nghị quyết:
800 (RGB) × 600 [SVGA] 96PPI
Kích thước màn hình:
211,2 (H) × 158,4 (V) mm
kích thước vật lý:
243 (H) × 184 (V) × 7,3 (D) mm
Mở bezel:
214,8 (H) × 162,7 (V) mm
Độ sáng (cd / m²):
400 cd / m² (Loại)
Sự tương phản:
7600: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Ứng tuyển:
Ngành công nghiệp
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Bảng điều khiển màn hình LCD 10
4 ''
Bảng điều khiển màn hình LCD G104S1-L01
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD công nghiệp Màn hình LCD G104S1-L01 Màn hình LCD G104S1-L01
Thông tin chi tiết sản phẩm :
Bảng điều khiển màn hình LCD TFT, đèn nền LCD / LED
A Grade, mới 100% nguyên bản
Trong kho
Chimei Innolux MAN HINH LCD G104S1-L01
Bảng điều khiển thương hiệu Chimei Innolux
Mô hình bảng điều khiển G104S1-L01
Kích thước bảng điều khiển 10,4 "
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 800 (RGB) × 600 [SVGA] 96PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 211,2 (H) × 158,4 (V) mm
Mở bezel 214,8 (H) × 162,7 (V) mm
Kích thước phác thảo 243 (H) × 184 (V) × 7,3 (D) mm
Bề mặt Chống chói, lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 400 cd / m² (Loại)
Độ tương phản 700: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 80/80/70/70 (Kiểu chữ) (CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, thường trắng, truyền
Thời gian đáp ứng 5/11 (Đánh máy) (Tr / Td)
Màu sắc hiển thị 262 nghìn / 16,2 triệu 53% NTSC
Loại đèn WLED, 30K giờ, với trình điều khiển LED
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Trọng lượng bảng điều khiển 355g (Loại)
Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 chân Kết nối
Điện áp đầu vào 3.3V (Kiểu chữ)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 ° C;Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 80 ° C
Tại sao chọn chúng tôi :
Theo yêu cầu khác nhau của khách hàng,
chúng tôi có thể kết hợp tất cả các phụ kiện bao gồm bảng điều khiển,
màn hình cảm ứng, đèn nền LED và cáp LVDS.TFT LCD,
Bảng điều khiển LCD, màn hình LCD, màn hình LCD, màn hình LCD,
Mô-đun LCD từ 2,2 inch đến 88 inch.
Chất lượng được hứa hẹn, 100% ban đầu, giao hàng nhanh chóng,
cũng được đảm bảo một năm!
Vận chuyển và đóng gói:
Bảng điều khiển màn hình hiển thị LCD 10,4 inch G104S1-L01 800 × 600 iPS 0
3) Vận chuyển được chấp nhận: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, AIR FREIGHT, SEA FREIGHT
Câu hỏi thường gặp:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu cho G104S1-L01 ?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Q: Làm thế nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của mình của Chimei Innolux G104S1-L01 ?
Q: Tôi có thể thanh toán hàng hóa G104S1-L01 bằng thẻ tín dụng không?
A: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
Q: Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa của tôi G104S1-L01?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới. Bên cạnh DHL, UPS, Fedex và EMS.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%