Màn hình LCD 15,6 inch 1920x1080 IPS G156HCE-L01
Tên thương hiệu: Innolux
Số mẫu: G156HCE-L01
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
Nhãn hiệu:
Innolux
Tên mô hình:
G156HCE-L01
Kích thước màn hình:
15,6 inch
Nghị quyết:
1920 (RGB) × 1080, FHD, 141PPI
Kích thước màn hình:
344,16 (W) × 193,59 (H) mm
kích thước vật lý:
363,8 (W) × 215,98 (H) × 9,6 (D) mm
Mở bezel:
347,06 (W) × 196,49 (H) mm
Độ sáng (cd / m²):
450 cd / m² (Loại)
Sự tương phản:
800: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Ứng tuyển:
Công nghiệp
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
G156HCE-L01 Bảng điều khiển LCD 15
6 inch
Bảng điều khiển LCD 1080 IPS 15
Mô tả sản phẩm
Bảng điều khiển LCD 15,6 inch 1920 * 1080 G156HCE-L01
Thông tin chi tiết sản phẩm :
Bảng điều khiển màn hình LCD TFT, đèn nền LCD / LED
A Grade, mới 100% nguyên bản
Trong kho
Innolux MAN HINH LCD G156HCE-L01
Bảng điều khiển thương hiệu Innolux
Mô hình bảng điều khiển G156HCE-L01
Kích thước bảng điều khiển 15,6 "
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920 (RGB) × 1080, FHD, 141PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 344,16 (W) × 193,59 (H) mm
Mở bezel 347,06 (W) × 196,49 (H) mm
Kích thước phác thảo 363,8 (W) × 215,98 (H) × 9,6 (D) mm
Bề mặt Chống chói, lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 450 cd / m² (Loại)
Độ tương phản 800: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Loại) (CR≥10)
Chế độ hiển thị AAS, thường đen, truyền
Thời gian đáp ứng 13/12 (Đánh máy) (Tr / Td)
Màu sắc hiển thị 16,2 triệu 73% NTSC
Loại đèn WLED, 50K giờ, với trình điều khiển LED
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Trọng lượng bảng điều khiển 1,06 / 1,1Kgs (Loại. / Tối đa)
Giao diện tín hiệu Đầu nối LVDS (2 ch, 8-bit), 40 chân
Điện áp đầu vào 3.3V (Kiểu chữ)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 ° C;Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 ° C
Tại sao chọn chúng tôi :
Theo yêu cầu khác nhau của khách hàng,
chúng tôi có thể kết hợp tất cả các phụ kiện bao gồm bảng điều khiển,
màn hình cảm ứng, đèn nền LED và cáp LVDS.TFT LCD,
Bảng điều khiển LCD, màn hình LCD, màn hình LCD, màn hình LCD,
Mô-đun LCD từ 2,2 inch đến 88 inch.
Chất lượng được hứa hẹn, 100% ban đầu, giao hàng nhanh chóng,
cũng được đảm bảo một năm!
Vận chuyển và đóng gói:
Màn hình LCD 15,6 inch 1920x1080 IPS G156HCE-L01 0
3) Vận chuyển được chấp nhận: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, AIR FREIGHT, SEA FREIGHT
Câu hỏi thường gặp:
Q: Bạn có thể khai báo đơn đặt hàng của tôi về G156HCE-L01 ở một giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành của G156HCE-L01 là bao lâu ?
A: 90 ngày bảo hành.
Q: Làm cách nào để theo dõi đơn đặt hàng G156HCE-L01 của tôi ?
Q: Tôi có thể thanh toán hàng hóa G156HCE-L01 bằng thẻ tín dụng không?
A: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
Chúng tôi là một trong những nhà cung cấp chuyên nghiệp và giàu kinh nghiệm về bảng điều khiển LCD 15,6 inch 1920 * 1080 G156HCE-L01, cung cấp cho bạn báo giá và tư vấn bảng giá.Chào mừng bạn đến với bán buôn các sản phẩm cao cấp, chất lượng và giá thấp trong kho với chúng tôi.Dịch vụ sau bán hàng tốt và giao hàng nhanh chóng có sẵn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%